kujifunza kiswahiliawswahili kila kitu kiko sawa kila kitu kiko sawa kila kitu kiko sawa kila kitu kiko sawa Everything is okay. Una wazo gani? Una wazo gani? What do you think? Una wazo gani? What do you think? Wewe ni mkarimu. You are kind. Wewe ni mkarimu. You are kind. Nina elewa. Nina elewa. I understand. ninaelewa ninaelewa ninahitaji kulala mapema ninahitaji kulala mapema ninahitaji kulala mapema mapemaaherikila raheli All the best. Kila Laheri. All the best. Kila Laheri. All the best. Kila Laheri. All the best. Punguza muendo. Punguza Muendo. Punguza mwendo. Slow down. Punguza muendo. Slow down. Punguza muendo. Slow down. nina haraka ninaharaka ayamnhehare amhare ninaharaka ayam hare ninaharaka yamr ninatumai hivyo so. ninatumai hivyo ihopso ninatumai hivyo ihp so ninatumai hyotulia ad tulia ad tulia ad tulia ad kwa ajili yangu kwa ajili yangu for mys kwa ajili yangu for my sake. kwa ajili yangu kwa ajili yangu fo kwa ajili yangu for kwa ajili yangunan anajali nani anajali nani anajali Who cares? nani anajalinani anajali nini kingine nini kingine What nini kingine whats nini kingine whs umeshiba umeshaumeshiba ayufl umeshiba ayuful esa ay Yanini, for what? akulinde mungu akulinde m mungu akulindemungu akulinde me akulinde mungu akulinde me mungu, mungu akulinde endelea kujifunza endelea kujifunza Keep endelea kujifunza nilifanya kosa nilifanya kosa a Nili kosa a nilifanya endelea kujifunza nilifanya kosa Nilifanya kosa. I made a nilifanya kosa nilifanya kosa. I made a nilifanya kosa koa acha nifikirie acha si sawa nifikirieiis Si sawa. This is not right. He si sawa. This is not right. He sio sawa. He siosawa. This is not right. Niruhusu ni mi Niruhusu ni ingi. Ni ni Let me enter. Niruhusu ni, ni ingi. Let me enter. niulize niulize ni ulize ask mi ni ulize ask mi ni ulize ask mi nisikilize nisikilize listen to me nisikilize ni listen to me ni sikilize. listen to me nisikilize nisikilize to me. kuna swali lolote kuna swali lolotekuna swali loloteaeli Utu Bariki Utu Utu In Africa Não, um...