bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe sana leo tutajifunza somo linaitwa mungu hawezi kufanya mambo yafatayo kuna mambo ambayo munuawezikufanya kabisa kuna mambo ambayo mungu hawezi kufanya kabisa na leo tutajifunza mambo kaawa kadhaa ambayo mungu hawezi kufanya kabisa hawezi kufanya kabisa hata kwa bahati mbaya hawezi kufanya kabisa na tutajifunza mambo matatu tu ambayo mungu hawezi kufanya kabisa hata iweje na jambo la kwanza ambalo mungu hawezi kufanya kabisa ni mungu hawezi kusema uongo mungu hawezi kusema uongo jambo la kwanza ambalo mungu hawezi kufanya kabisa kabisa kabisa kabisa mungu hawezi kusema uongo hii ni faraja kwetu na nitumaini kwetu kwamba mungu hawezi kusema uongo yeye yeah, akisema anasema kweli tu yeye yeah, mungu akisema anasema kweli tu okay, kitabu cha o sua ya mstari wa p Sula, biblia inasema hiv katika tumaini la uzima wa milele ambao mungu asiyeweza kusema uongo ali uahidi tangu milele kwa katika tumaini la uzima wa milele ambao mungu asiyeweza kusema uongo aliuahidi tangu milele ko huyu ni mungu ambaye asiyeweza kusema uongo biblia nasema ni mungu ambaye asiyeweza kusema uongo manaake ni mungu ambaye hawezi kusema uongo narudia tena mungu ni mungu ambaye hawezi kusema uongo hata iweje, mungu kusema uongo Ukisoma katika kitabu cha ya weumili vi. kwa vitu viwili visivyoweza visivyo kubadilika ambavyo katika hivyo mungu hawezi kusema uongo, mungu hawezi kusema uongo. tupate faraja iliyoimala sisi tuliyokimbilia kuyashika matumaini yale yaliyowekwa mbele yetu kwa kwahiye ni mungu ambaye asiyeweza kusema wongo jambo la pili ambalo mungu hawezi kufanya kabisa jambo la pili ambalo mungu hawezi kufanya kabisa jambo la pili ambalo mungu hawezi kufanya kabisa mungu hawezi kubadilika mungu hawezi kubadilika maana yake mungu sio kigeogeo maana mungu hawezi kubadilika maana yake ni mungu si ungu sio kigeugeu mungu sio mungu, mungu wa kubadiikabadiia mungu sio mungu wa kubadilika badilika yani leo anasema hivi na kesho anasema hivi mungu akisema amesema habadiliki habadiiki hutakuwa tasa amesema hatabadilisha kile alichokisema alicho hata iweje kwa mungu akisema hutokuwatasa amesema hatabadilisha maneno yake hata iweje mungu akisema sio vyema mtu awe peke yake atakufanyia msaidizi mungu akisema atabadilisha maneno hayo mungu akisema kwamba huto haribu mimba amesema hatabadilisha maneno hayo hata iweje kwa maana yeye sio kigeugeu mungu akisema amesema kwa maana yeye sio kigeugeu yani sio wakubadilika badilika ukisoma katika kitabu cha ya aa suya mwa kitabu chasmwa bblinasema hivi kwa kuwa mimi bwana sina kigeugeu ndio maana ninyi hamkuangamizwa enyi wana wa yakobo tazama mungu anasema kwa kuwa mimi si bwana ambaye ni kigeugeu bwaa anasema mimi sina kigeugeu mimi sio kigeugeu k mungu ni mungu asiyebadilikabadilikal amesema hivikeshakasema hivi anasema mimi si mungu ambaye ni kigeugeukmblnasemahvksnasmah nimesema hvks nimesmahvu kwake hakuna kubadilika wala kivuri cha kugeuka geuka kwao kwa mungu hakuna kubadilika wala kivuri cha kugeuka geuka ukisoma okay, pia kwenye biblia yako katika kitabu cha zaburi 2 ma abr biblia inasema hivi wewe huu yeye yule na miaka yako haitakoma wewe huyu yeye yule na miaka yako haitakoma maanake huyo ni mungu ambaye ni yeye yule jana na hata milele ni mungu asiyebadilika jambo la tatu ambalo mungu ambalo hawezi kufanya kabisa jambo la tatu ambalo mungu hawezi kufanya kabisa mungu hawezi kuvunja ahadi mungu hawezi kuvunja ahadi au mungu hawezi kuvunja agano mungu akiaidi ameaidi mungu akiahidi ameahidi tumeona katika maandiko ahadi zote ambazo mungu aliahidi zote alizitimiliza uliona kuna akinamama katika maandiko likwani matasa mungu aliwaahidi na mungu alitimiliza kuna mambo mengi ambayo mungu ameahidi watu kuwaponya watu kufufua wa wafu nakahalika na chochote ambacho mungu aliahidi ye mungu alitenda je kuna jambo gani ambalo lilironi gumu hakuna kwa yote ambayo mungu wameahiri yeye mungu huwa anafanya kwa sababu mungu havunji agano mungu havunji ahadi ukisoma katika zaburi ya 9msarwa34 zaburi ya9msar34 bibia naisema hivi mimi sitaliharifu agano langu sitalibadili neno lililotoka midomoni mwangu taza mungu anachosema anasema mimi sitaliharifu aganalangu sitabadili neno lililotoka midomoni mwangu kwahuyu mungu hatabadili neno wala neno lolote ambao limetoka ikinywa chake yeye mungu hatalibadili wanadamu akikwahidi kwamba kesho ndakupa fedha ikifika kesho anabadilisha mwanadamu akikwambia siku kesho kuta ntakufanyia moja mbili tatu nne ikifika siku hiyo anabadilisha mwanadamu anaweza kukuahidi kesho ntakupatia kazi au kesho njo a contract inaweza ikafika kesho umeenda kusign contract mwanadamu akabadilika lakini mungu akiahidi neno lolote likitoka kwenye kinywa chake anasema sitabadili neno lolote liliotoka kwenye kinywa cha midomo yangu ka mungu leo akisema kesho nakupa kazi kesho saa mbili nakupa kazi hata badilisha ukifika sambili utapokea kazi yako akisema kesho kutw ntakufanyia moja mbili tatu nne ndivo itakavokua hata badirisha noshoenye kinywa cha mungu halibadiliki Hali tofauti na, na wanadamu mwanadamu aaeza akuaidileamahaliuanaeza kambia kesho ntakupa la ntaku mtaji lakini mwaa akabakaunapitia cha changamoto yoyote kwenye maisha yako unapitia changamoto yoyote kwenye maisha yako nenda kwenye neno la mungu angalia ahadi ambazo bwana ameahidi juu ya eneo hilo ambalo unapitia chengamoto unapitia chengamoto kwenye maisha yako nenda kwene neno la mungu angalia, ah, angalia ahadi ambazo bwana ameahidi juu ya eneo hilo kwa hiyo nenda kwenye neno la mungu na angalia ahadi ambazo bwana ameahidi juu ya eneo hilo na amini ahadi hizo ambazo bwana ameahidi kwenye neno lake ambazo bwana ameahidi kwenye maandiko amini kwa moyo wako wote hizo ahadi ambazo mungu ameziahidi kama mungu ameahidi kwamba hautakuwa tasa wala hautaharibu mimba amini ahadi hizo ambazo bwana ameziahidi katika neno lake na ukisha amini ahadi hizo kili ahadi hizo ziseme ahadi hizo kili kwa kinywa chako ahadi hizo ziimbe ahadi hizo na tatu simamia ahadi hizo katika kuomba simama katika maombi na ukisimamia ahadi hizo ambazo mungu alizoziahidi ziahidiko namba moja amini namba mbili kili hizo ahadi namba tatu simamia hizo ahadi namba nne mkumbushe mungu juu ya ahadi hizo mkumbushe mungu juu ya ahadi hizo ni mambo manne tu ya kufanya juu ya ahadi ambazo mungu ameziahidi namba nambam amini ahadi hizo namba kii ahadi hizo kwa kinywa chako namba nambata simamia ahadi hizo katika kuomba namba nene, mkumbushe mungu juu ya ahadi hizo fanya hivyo tamaa utauona mkono wake ukitenda mambo makubwa katika maisha ya, yako kwa maana mungu hawezi kusema uongo kwamana mungu hawezi kubadilika kwamana mungu hawezi kuvunja aenambelezabwana ukisimamia hicho ambacho nimekiongea na mungu ni mwaminifu kwa amana mungu hawezi kusema uongo kwa mungu mungu mungu hawezi hawezi kubadilika kuvunja ubarikiwe uaun