mungu wewe ni wa rehema na ni mwingi wa fadhili kwa watu wote wa kuitao zaburi 6 lakini we bwana umungu wa rehema na neema mvumilivu mwingi wa fadhili na kweli zaburi 615 bwana umejaa huruma na neema huoni asira upesi ni mwingi wa fadhili zaburi 38 na nami nimezitumainia fadhili zako moyo wangu na ufurahia ukovu wako zaburi 1 bwana dhihirisha fadhili zako za ajabu wewe waoko ai wanaokukimbilia kwa mkono wako wa kuume waokoe nao wanaowaondokea zaburi 177 maana fadhili zako ni njema kuliko uhai midumo yangu itakusifu zaburi 63ta wewe ni mwenye upendo neema fadhili na rehema zimejaa na wewe tu hapana mwingine rehema nyingi zipo na wewe emunguliketi mali pajuu palipoinuka kiti na utukufu, na nguvu, na hako, na lanima, na nguvu na na na na na kiti kiti kiti kiti kiti nguvu nguvu nguvu nguvu kilichofunikwa kilichofunikwa kilichofunikwa upendo wako wingu lako la neema uweza ni na malaika, ni ni ni kilichozungukwa kilichozungukwa malaika wazee na na hakika hiki chenye juu sana kupita mbingu mbingu zote mungu mungu mungu ninakiri ninakiri kwamba wewe wewe wewe uliumba nchi nchi nchi vyote vyote vilivyomo ndani yake vilivyoko mbinguni angani katika chini ya mwenye wewe. Wewe sana rehema zako ziwe kwangu neema yako iwe kwangu upendo wako uwe kwangu uni rehemu bwana mwana wa daudi uni rehemu uni rehemu bwana mwana wa daudi matayo ishirini thelathini e mungu wangu uni rehemu nahitaji rehema zako nahitaji upendo wako unifunike mimi ni movu nimechafuliwa na dhambi nimekukosa wewe dhambi imeniharibu dhambi imenitenga na wewe irehemu sasa uso wako usiondoke kwangu ulinzi wako usiondoke kwangu nahitaji ulinzi wako mafuta yako yako usiondoke kwangu kwangu kwangu kwangu wala roho mtakatifu zaburi mkono wako wako nikumbatie kwa huruma siri zako na na na mungu mungu mungu ni ni mvumilivu mvumilivu mvumilivu sijawahiona kama ulisema katika luka haki wake wanaomlilia mchana usiku naye kwao sisi wanadamu tunakosea tunakutenda dhambi tunakuudhi unasema na sisi lakini tunakataa kusikiliza sauti yako tunatembea nje ya njia zako lakini mi ni mwaminifu na mvumilivu siku zote bado unatupa nafasi nyingine ya kutugu na kurudi kwako kama mwana mpotevu alivyorudi kwa baba yake huu ni upendo wa ajabu sana kwetu unatuhifadhi unatulinda unatulisha unatuvisha akikatoka nitoke tumboni tumbonimwa mama yangu sijawaia ngu a wepesi yesu natua mizigo yangu ya dhambi kwako ziwe za kwangu binafsi familia yangu ukoo wangu ndugu zangu pamoja na baba zetu zan kabia anayabn aab nami nasema bwana unifadhili uniponye roho yangu maana dhambi, ya dhambi zangu zangu yangu yangu na magharibi zetu maaa nimektenda ambi zaburiaanuaabuambi abuab yesu weekuja kuwaita wenye aakibali wenye dhambi matayotika bwana yangu, yangu, kwa damu yako takatifu safisa akili yangu yangu kumbu kumbu ya machafu, kumbu kumbu akili yangu pepo, mizim, yangu yangu wangu, na yangu ya chafu, ya yangu mawazo kumbukumbu kumbukumbu zangu kwa kwa damu damu ya yesu wangu wangu machafu chafu katika katika akili akili akili sauti za kipepo masikio moyo na nafsi yako takatifu ameweka ndani zangu yesu yesuniondolee kutokusamee kwangu maana umesema tukiwasamehe watu makosa makosa ya, yao na baba wa mbingune, yetu yetu mbinguni atatusamehe sisi nipe moyo moyo wa kusamehe naomba wenye huruma uvumilivu manaesmaukasam makosayao naaayetuwbinunitatusam smakosaet msamaa wao juu yangu uisha kila kilichokuwa kimekufa ndani yangu rudisha kila kitu ambacho kilikuwa kimeibiwa na ibilisi ndani yangu au nje yangu kwa sababu neno lako linasema katika mithali 6 331 watu hawamdharau mwivi akiiba ili kujishibisha iwapo aona njaa lakini akipatikana atalipa mara saba atatoa mali yote ya nyumba yake asante yesu wangu katika jina la yesu kristo amen I'm going to