sema asante kwa ukombozi wako kupitia damu yako ninaipenda sana damu yako lamwagika pale msalabani kwaajili ya dhambi zangu ulisema katika katika kwa kwa kwa kwa maana hii ndio damu damu damu damu damu yangu ya gano, ya yes, kwa kwa ya ya agano imwagikao wengi la yesu yesu asante yako yako yako thamani ninakiri wako, kwa yako ametume, shirine, nane, kwa yako mimi ni yesu, kwa mimi mimi mimi mimi wako mwenyewe mwenyewe mwenyewe kama neno lako lako matendo mitume kanisa umelinunua tena nimenunuliwa yake sio sio shetani wenu mizimu sema katia mimi aana n waganga mimi sio wenu laana mimi siowenu magonjwa mimi sio wenu tabu shida mimi ni wa yesu tena ameninunua kwa damu yake yeye mwenyewe sio damu ya mnyama wala mwanadamu bali bali ni mwenyewe tena tena isiyo na na na na dhambi uchafu Balini safi yenye na nguvu najitoa kwenye kwenye maagano maagano kwa kwa damu damu damu ya ya ya mnyama ya mtu kwa kitu chochote kile mimi jipya la ya yesu pale msalabani kama ilivyoandikwa katika 1934. askari alimchoma ubavu mara ikatoka maji leo ninajiondoa hayo bai i wenyeweaa yny atneaoingiaa ayamyaande oyote yanaokwenda kinyume cha maisha yangu na mpango wa mungu ninayavunja sasa kwa damu ya agano jipya la yesu kristo kila agano nililofanya kwa kujua ano niliofana kakuaostanaza sasa kwa ya yesu wa katika roho na mimi mimi sio uwaoada yangu ya, kwa ya wengi yangu nami aa ndani a bwana ninaamini maneno hayo nami ninafanya tendo la imani kwa kuinywa damu yako sasa damu ya yesu kwa imani ninakunywa dam yayesukwamani ninakunywa damysukwamannakuwaa amzamaadu ymaeo au kaaysaa sio vyakula na vinywaji vya kishetani au mizimu au kipepo nina vitapika sasa kwa damu ya yesu nakuamuru sasa toka dai yan ka jia ayeukrist ninakikomboa kitou changu uto au ana mizimu mapepo majini maagano katika jina la yesu kristo anazaret ninakifungua kia kiiok mata m mabau majini na kufuta sasa kwa damu ya yesu ninasafisha sasa mwili wangu na damu yangu kwa damuya yesu kristo kila silaha iliyokuwa imetuma kwakupandikizwa katika damu kwachale ninaifuta sasa kwadamu yayesu kia siaa takaofanyia a nafsi yako meksha kufanya amani kwa damu ya msalaba wako akolosaa nna ujasiriwakupangia patakatifu kadayaesuaaaia ya ya maisha yanu yanuamilia yanu watoto wangu anton manueli mihel mume wangu amini kazi yangu na kila nikifanyacho damu yako mema yake naamini katika hiyo damu na ninaipenda sana damu hiyo nimeshinda kwa damu yako yesu kama neno lako navyosema katika ufunuo yohana ufunuwayon kwamba na shetani kwa damu ya mwana kondoo na kwa neno la ushuda wao ambao hawakupenda maisha yao hata kufa na mimi nimeshinda kwa damu yako wala simkia tena mimi nikichwa. siwa shetani mizimu mapepo magano mbibwachaiaanga m wasustuakushukruuaaaoa maisha yanu nmaa anaaaiu itu otusafisha kaau asiokumagaam akunaondoetiishirininambiliaanamouwa aamwili yangu. wanumaisha yanguamlia yanuafa yanu iyanusaidi waayeshashinde ya aakuaiakupndaesuajinaas Christo Nazareth. Amen. <speaking in Hebrew>