bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe karibu katika somo letu la leo tunajifunza nawezaje kuzifahmhdz bwankkmaish yang nawezaje kuzifahamu ahadi za bwana katika maisha yangu tunazijua ahadi za bwana kwa kulisoma neno lake That's tunazijua ahadi za bwana kwa kulisoma neno lake unapolisoma neno la mungu eo auguitakuonyesha wewe iaikatikakisto unapolisoma neno la mungu neno la mungu litakuonyesha wewe ni nani katika kristo neno la mungu litakuonyesha ahadi za bwana katika kila eneo la maisha yako kwa hiyo neno la bwana litakuonyesha mambo mengi usiyoyajua kwa ufunuo wa roho mtakatifu kwa hiyo neno la mungu litakuonyesha mambo mengi usiyoyajua kwa ufunuo wa roho mtakatifu napokuwa nasoma neno la mungu roho mtakatifu anakuonakufunuria unaona vitu vingi usivyovijua ahadi ambazo bwana ameahidi katika maisha yako kwahiyo pasipo neno la mungu na roho mtakatifu ni ngumu sana wewe kujua wewe ninan katika kristo yesu pasipo neno la mungu na roho mtakatifu ni ngumu sana wewe kujua wewe ninan katika kristo yesuakaifu kaziakaif yeyemtakatifu atakufunulia na kukufundisha kile ambacho neno la mungu linasema ukisoma katika kitabu chao12m cha la lakini huyo msaidizi huyo roha mtakatifu ambaye baba atampeleka kwa jina langu atawafundisha yote kakaaa twafndsha yotaii huyo msaidizi ambae ni roa mtakatifu ambae baba atampeleka kwa jina langu atawafundisha yote nakuwakumbusha yote niliyowambia ni na ni ka unaona huyo msaidizi ambae niroa mtakatifu kazi ambayo atakaifanya ni kukufundisha yote na kukukumbusha yote kwa unapokuwa unasoma neno la mungu huyu roh mtakatifu anakuwa anakuwa nakufundisha mtakatifu nakukumbusha kwa maana ni anakuwana kufundisha aktif anakuankukumbushz77 yesu anatoa ahadi juu ya amani anasema amani nawachieni amani yangu nawapa niwapavyo mimi sivyo kama ulimwengu utowavyo msifadhaike miooni mwenu wala msiwe na woga anasema hivi amani na wachieni amani yangu nawapa ni wapavyo mimi sivyo kama ulimwengu utowavyo msifadhaike miooni mwenu wala msiwe nawoga kwaunahisi mooni mwako hauna amani kili ahadi hii juu ya maisha yako utaona moyo wako umetulia kama unahisi moyo wako hauna amani chukua biblia yako fungua yohana 17 na ukili ahadi hiyo na utaona moyo wako umetulia unapitia changamoto na unajiona upo peke yako unaona kila mtu amekuacha yesu ametuahidi katik anasema natazama mimi nipo pamoja na, nanyi siku zote hata ukamilifu wa dahari tazama yesu anachosema katika natazama mimi nipo pamoja nanyi siku zote hata ukamilifu wa dahali kwa hiyo unapita kwenye changamoto na unajiona uko peke yako unaona watu wamekuacha fungwa biblia yako kili ahadi hii ambayo yesu anasema hatakuacha mpaka ukamilifu Kwayo, wa dahali kwa hiyo mungu ameahidi ahadi nyingi sana katika neno lake juu ya maisha yako ni ahadi nyingi mno ambazo mungu ameahidi katika neno lake juu ya maisha yako na ahadi zote ambazo mungu ameahidi zote ni ndio ahadi zote ambazo mungu ameahidi katika maisha yako ahadi hizo zote ni ndio ukisoma katika kitabu cha waorinto wap sua ya Kwanza, wa shirini, neno na mungu nenoamnguasema maana ahadi zote za mungu zilizopo katika yeye ni ndio tena kwa hiyo katika yeye ni amini mungu apate kutukuzwa katika sisi narudia tena wa pili ya tenawakorinto ms20 maana ahadi zote za mungu zilizopo katika yeye ni ndio tena kwa hiyo katika yeye niamini mungu apate kutukuzwa kwa sisi unachotakiwa kufanya ni kuzikili kwa imani unachotakiwa kufanya ni kuzikiri kwa imani ahadi hizi kwa hiyo sasa anza kusoma neno la mungu kwa msaada wa roho mtakatifu huku ukizikiri ahadi zake kwa imani na ukiamini kuwa ahadi hizo ni zako kwahio anza sasa kulisoma neno la mungu kila siku kwa msaada wa roho mtakatifu huku ukizikiri ahadi zake kwa imani na ukiamini kuwa ni zako maombi weka mkono wako kulia kwenye moyo wako alafu useme sala hii sema e bwana yesu e bwana yesu asante kwa roho wako mtakatifu roho mtakatifu nifundishe neno lako nikapate kukujua zaidi roho mtakatifu nifundishe neno lako nikapate kukujua zaidi Ro mtakatifu nifundishe neno lako nikapate kukujua zaidi nifunulie, nifunulie nijue mimi ni nani katika kristo yesu nifunulie nijue mimi ni nani katika kristo yesu namba ukiwa mweka mkono kwenye kifua chako omba maombi haya sema hayasemaro mtakatifu unisaidie nikapate kuishi sawasawa na neno lako roho mtakatifu unisaidie nikapate kuishi sawasawa na neno lako unisaidie nikapate kutembea sawasawa sawa na neno lako unisaidie nikapate kutembea sawasawa sawa na neno lako unisaidie nikapate kutenda sawasawa sawa na neno lako katika jina la yesu kristo eime amina mungu wakubarikisana kwasomohili ubarikiwe amina