bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe karibu katika maumbi yetu ya usiku kabla ya kulala twende mbere za bwana sasa kabla ujalala tende mbere za bwana tukaombe tukaukabizi usiku wetu mikononi mwa bwana kwa sababu usiku ni jambo jingine k sisie tukamkabizi bwana yesu usiku wetu tumkabizi yeye ndoto zetu tumabizi yeye kia kituumabizi yeye twende mbere za bwana tukaombe lakini nakabla tujaanza kuomba kwajiri ya kumkabizi bwona kwaaji a usiku, usiku huu tumshukuru bwana yesu kwasau mekua amoa naweweb yesubwayesu bwna yesu bwona yesu kwa mshuuru bwana yesu, yesu sasa mwambi bwana yesu Nina yesu ninakushukuru Nina banayesu inakusuu iakusaskhasante bwana yesu kwa matendo yako makuu ambayo umenitendea siku yaleo asante bwana yesu kwa matendo makuu ambayo umenitendea siku ya leo mwambie namna hiyo mwambie bwana yesu asante kwa matendo makuu ambayo umenitendea siku leo umekuwa pamoja na mimi toka asubuhi mchana jioni mpaka usiku huu umekuwa pamoja na mimi bwana yesu umeniepusha na mambo mengi jehova umeniepusha na mambo mengi bwana yesu mchana kutu asubuhi yote jioni yote bwana yesu mkono wako umekuwa pamoja na mimi bwana yesu ninakushukuru ninakushukuru ninakushukuru ninasema asante bwana yesu ninasema asante bwana yesu asante bwana yesu kwakunilinda asante bana yesu akuwa pamoja na mimi kwamana bwanayesu katikasiku yaleo nimeona mkono wako atika shughuli zangu zote bana yesu nimeona mkono wako katika shughuli zangu zote banayesu nimeona mkono wako bwana yesu bwana yesu bwana yesu, yesu ninasema asante ninasema asante ninasema asante mshukuru bwana yesu sasa kwaj shughuli zote ambazo amefanya mchana ambazo amefanya asubuhi iwe ni jioni kama ulikuwa safari mwambia bwana yesu nasema sante ei umekuwa pamoja na mimi umesafirik na magari na treni na ndege na kadhalika na madaladala na kadhalika bwana yesu amekuwa pamoja na wewe mwambie bwana yesu nasema asante kazini kwako kwa bwana yesu amekuonekania mshkuru bwana yesu mwa bwaa yesu asante umkua pamoja namimibwana yesu kazini amka pamoja wwee shuemwa bwa yesu akuwaayesu umanya in amekua pamoja nawewe biashara yako yawezakuwa umeuza a ujauza neda mbereza bwana kwashukulani usiona moyo wamanunguniko wala malalamiko nambeezabwanamwamb bwana yesu ninasema sante bwana yesu nasema a wasabbuumekuwapamoja na mimi siku yaleo nimeona mkono wako jehova namiakua mbeezako bwana yes nikikushukuru nikisema aane bwanaesukisma aanebwanayesu asabumungu umemuonekania mume wangu umeuonekania mke wanguumbnus umemlindamewanuumeinda mke wangumndawa wangusnnasumeinda bishara yanguumeindakazi yangunaesusunasema santena yesu umeiinda afy yanguumeida kira eneo la maisha yangu nayesusassn amaasuuigi aas sas awawsa seo bwna yesu kanisamehe bwana yesu kanisamehe ombatoba sasleo siishe aombatoba ambeaafnayo wakoauaz vibaya smu yt nipokosea bwana yesu kwa matendo semu yote niipokosea kakusema vyovyote vile vibaya bwaays omboni samehe bona yesunamboni samehe bona yeso namboni samehe unirehemue mwana wa daudi unirehemue mwanawa daudi ombatoba ombatoba ombatoba yote ambapo ukufanya vizuri ukufanya sasana mapenzi yake semioot ambapo memuzunisha bona yesu leo nendamberezabona kwatobaaeezaonakwaoba eambezabnakwaobaabeaona kwaoba wab bona yesubona yesubona yesuukanisamehe bona yesu ukanirehem rehema zako zikaeju yangu katiajinala yesu kristo katiajinala yesu kristo mwambi bona yesu kanirehemu bona yesu ukanirehemu rehema zako ziaeju yangu rehema zakozikaeju yangu katikajnala yesu kristo bona yesu rehema zako zikaw juu yangu unirehemu sehemu yote bwana yesu nipokuzunisha uni rehemu mwana wa daudi unirehemu yesu kristo mwanamungulia hai uni bwana yesu unirehemu bwana yesu mkabizi sasa usiku waleo mkabizi sasa usiku hu mwambie bwana yesu ninakukabizi usiku huu wote ninakukabizi usiku uu wote nakukabizi wewe bwana yesu ninakukabizi wewe bwana yesu ninakukabizi siku hii yote ninakukabizi wewe usiku uu wote banayesundakulalassakbee tjina layesu kistousiku wote nina kukabizi wewe usiku wote nina kukabizi wewe katika ka jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo si na kukabizi bwana yesu nakukabizi bwana yesu na kukabizi bwana yesu unilinde jehova unilinde na mabaya yote unilinde omba sasa kulinde na mabayo yote omba kulinde na mabayo yote kati ka jina la yesu kristo umeishamkabizibwana yesuusiku wakmianaysusuwkoms akulinde bwana yesu kulinde na mabaya yote omba sasa kulinde na mabaya yote la yesu kristo usiku Bona bwana yesu akakulinde bwana yesu akakulinde bwana yesu akakulinde akulinde bwana yesu giza kila aina bwana yesu akakulinde giza kila aina katika la yesu kristo katika jina la yesu kristo bwana yesu akulinde Colinde, yesu akulinde bwana yesu akulinde bwana yesu akulinde katika jina la yesu kristo bwana yesu akulinde bwana yesu akulinde bwana yesu akulinde Colinde, yesu akulinde nenda ombaomba sasa mwambie bwana yesu ukanilinde na mashamburizi ya dui mashambulizi ya duhi mashamburizi yawadui ma bwana yesu ukanilinde usiku waleo ukanilinde bwana yesu ukanilinde unilinde ulinzi wako bwana yesu ukanipe ulinzi bwana yesu nilinde unifunike kwa damu yako unifunike kwa damu yako unifunike kwa huruma yako unifunike kwa neema yako nilinde bwana yesu nilinde bwana yesu nilinde bwona yesu nilinde bwana yesu nilinde bwana yesu nilinde bwana yesu unifunike kwa damu yakouiukkwa damyko uiukkwadamuyako maduwa siione aduiwasinione wachaiwa sinione mapepoyasinione bwana yesu kristo wagangokeyewa sinione unilinde bwona yesu unilindebwona yesu unifunike kwa damuyakotakauuiunkkwa damyako takaiu unilinde bwna yesu nilinde bona yesu, ni yesu, ni yesu, ni yesu. yesu, yesu, yesu. kati jina la yesu kristo endeakwmba eneakwbenakwmbambaulinzibwaa kukulinda omba ulinzi bwanase katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo omba ulinzi bwanaeswe kulinde omba ulinzi bwanaesweakulinde ombea sasana vikabizi vitu vingine sasa mikononi bwana kabizi wengine na wengin nakabiz tuabizi wengin nabzitu kabizi mewakobz mwakowwabwaaaaayesubz ngu zaaizakozaa yakoabwabwa sukabizi mme wangu watoto wangu ndowa yangu uchumba wangu bwana yesu mkewanguabiziwaaaesumbaulinzikaaoa ako kabizi chochote ambacho ukonacho mali zako zikabizi mikononi mwabwana usiku aleo weziwanazunguka hukoahkoaobulzaa ua biashaa yak a watotowako ombaulinzi wambbwanayesu ulide shambalangu bwana yesu linda biashara yangu bwana yesu linda uchumi wangu bwana yesu linda duka langu bwana yesu linda ofisi yangu bwana yesu linda kitichangu ofisini bwana yesu baabaasaasa katika jina la yesu kristo omba kwa kristoomba sasabaasa vfunkkwa a esuukaakaa ukwaaya esu vuntkaa esttkaa ettvfunkwa aimwakaa yesu kristo funika kwa dam ya yesu fedha zako biashara zako chochotambachkonacho kifunike kwa yesu aaa ae aaaaaa yeuaa kila mashambulizi yadui usiku weleo hayana mamlaka kwa jina la yesu kristo mashambulizi yadui weni kwenye ndoto eye nloltea maisha yangu hayana mamulaka kwa jina a yesu kristo wer aiaeno anamaaakwa jina la yesu kristo vot avina mamlaka kemea vashambu ia kaina litalmainay rozaiaakia na kwaaayesu kristaayesukst ayeutaayesu kristo anamaakamachemamaahaaaaeu ootiaa la yesu kristo kati kajina la yesu kristo akapata usingizi mzuri kama usingiziwa mtoto mchanga kwa dam yayesu kristo kwa dam ya yesu kristo akalale vizuri na kamke vizuri baba huyu akalale vizuri na kamke vizuri mamauyuakalale vizuri na kamke vizuri kati kajina la yesu kristo bona yesu kawamsha utoto wako salama na asubui bona yesu kaamsha salama toto wako kati kajina la yesu kristo ukamwamsha baba huyusalama ukamwamsha mamahuyu ukamamsha mtotohyusalama katika jina la yesu kristo biashara yake utikiwa salama ndo yake ikiwa salama kila kitu chake ikiwa salama katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo endemba endmba enmbambawaakaha salama mbawaaakamsha salamambwaakasha salama ukiwa mzima wa afya ukiwa na nguvu ukiwa na maono mapya katika jina la yesu kristo bwnaeswkuamsha salama asubuhi ukakasubushasubuiaa nangvu za ukiwa na nguvu za rohoni ukiwa na maono mapya na rehema za bwana zikiwa mpya kwenye maisha yako zikiwa mpya kwenye ndoa yako zikiwa mpya kwenye kila eneo la maisha yako ende yakwamba ende ya kwamba endeya kwamba ende ya kwamba ende yakwamba endeya kwamba endeya kwamba endeya kwamba kati kajina lipitalwa yote kata jina lia lma jinao katkkaa mkkka skeda m kakukskkba aaia liaa esuane sssuwbawa zaken esu kufunikekwa dami ake na yesukuunikekwa epo wake ktikajina la yesu kristotikajina layesu kristokati kajina la yesu kristo kati kajina layesu kristo kati kajina layesu kristo bona yesu bna yesu bna yesu bna yesu bnayesu bona yesu usikualeo mamakuone wewe usikualeo babakuone wewe omba sasa mamb bona yesu usikualeo ikkuonewewe iwusuwewetu bwana yesu niuone utukufu wako kweye ndoto zangu nikuone wewe kweye ndoto zangu nione maono jehova kati jina la yesu kristo bwana yesu ndoto zangu nifunulie vituvinisivovijuwa kati ka jina la yesu kristo ndoto zangu ni uone ka uwepo wako ndoto zangu nione malaika zako ndoto zangu bwana yesu ziwe ni ndoto njema kati ka jina la yesu kristo kati ka jina la yesu kristo usiku waleka ni usiku mzuri kati kajina lipitala majina yotb sasa kwajili ya maombi haya mshukuru bwana yesu kwajiri ya maumbi haya na kwajiri ya usiku huu mshukuru bwana yesu sasa mshukuru bwana yesu mwambie bwana yesu nasma aakmkaamakanu nemayakuamuka salama kaa yanguiajna yesu kristo isoaaayaninayesu isiaayaoamwngamwngawaaoamaisha yangu jina la yesu maisha yangu awayeuia yagajna yesu kristo neema yako, nema yako, nema yako, nema yako bwana yesu ikawe juu yangu katika jina la yesu kristo ninasema asante bwana yesu kwa upendo wako ninasema asante bwona yesu kwakuwa pamoja na mimi katika jina la yesu kristo umekuwa pamoja na mimi katika maumbi haya asante bwona yesu katika jina la yesu kristo mmnmm