ukigundua siri ya nguvu katika damu ya yesu kristo ukigundua siri ya nguvu ya damu ya yesu hauwezi kuwa kwenye bondage tena ukigundua mama yangu siri ya nguvu ya damu ya yesu kwenye maisha yako hauwezi kuwa kwenye kifungo tena Uki fun- ukifahamu siri ya nguvu ya damu ya yesu hauwezi ukateseka na mawazo mabaya tena kwa mawazo mabaya yanashindwa kwa damu ya yesu kristo kwa sababu damu ya yesu inaweka inaweka inaweka ulinzi kwenye maisha yako damya ya yesu inaweka inaweka kwe nyumba yako dam ya yesu inaweka kwe nyumba yako mama yangu nyumba yako unashambuliwa wachao wamefanya nyumba yako kama njia ya kupitia pita kwei nyumba yako itatu damu ya yesu zunguka nyumba yako Call upon the blood of sus itatu dam ya yesu dama esuusuitaudama yesui bwana wawsu yesu. huyu anakutumikia kwa sababu umempa mali mungu akamwambia ukafanya chochote kwa mukambianenda kafanya siwezi kwa sababu umemzunguka kwa ukigo umemzunguka kwa ile kwahilehe mungu ondoo ukigo ondo ondoyo amboimemzunguka ayupo anthtam ayubo alikomezungukwa damu iyoamu imemzunguka iyoaooialiemznua na shetani nhtaanaama hata mali za ayubu zote zilikwa zimezungukwa nailedamu zilikwa zimewekewa ukigo maanayaka kwenye damu kuna ulinzi kwenye damu damu kuna protection. kwenye dam kuna kunaenye daunhtan anamwambia bwana siwezi kumdestroy ayubu siwezi kudestroy mali zake na mifugo yake yakea kwa sababu mifugo yake imezungukwa na hiyo damu mifugo yake imezungukwa nahiyodamu yawezakuwa ta shetani andakokudstr mama yangu labda anapanga ajali anapanga chochote juu ya watoto wako anapanga wagonjwa juu ya watoto wako lakini anapokutazama hataweza ikiwa vitu vyako vimezungukwa kwa damu y yesu rst ikiw vimezungukwa kwa damu ya yesu kristo ikiwa vimezungukwa kwa damu ya yesu kristo mama yangu yes shetani hawezi watoto wako hata aweza kus elimu yao awezi kuso vucha yao iwapo watoto wako wamezunguka kwa hiyo hiyo protection by the blood the blood, blood, blood, blood, blood, blood, blood, blood. nicho ichosema kwa ayubu bwana ayubu si mwezi antili meondoa hicho ukigo antili umeondoa you hiyo bl iliyomzungu ukisoma okay, kitabu cha ayubu suaa kwanza msariwatano kila siku sikuasubuhi ayubu alikuwa alikanachinj kondo kwa watotowak idam ikamagika ya watoto wake ilikuwa ni ya toba na ya ya watoto watoto wake shetani shetani wa ayubu pale alipoondoa aliweza kwaj mali za ayubu pale mungu alipoondoa ukigo kwa ayubu ile ambayo ilikuwa ni ayub the blood mama yangu na duka unafanya biashara achilia damu ya yesu kwenye biashara yako achilia damu ya yesu kwenye biashara yako achilia damu ya yesu kwenye biashara yako ay mama yangu umeolewa au na mchumba ajilia damu ya yesu kwenye ndoa yako hadu hata iweza ndoa yako ikiwa ndoa yako imezungukwa kwa damu ya yesu kristo dui hata muweza mume wako ikiwa ndoa yako imezungukwa kwa damu ya yesu kristo hadui hata waweza watoto wako ikiwa familia yako imezungukwa kwa damu ya yesu kristo there is protection in the blood of jesus kuna ulinzi katika damu ya yesu damu ya yesu inatengeneza ukigo damu ya yesu inatengeneza protekn hata yule mtu pepo au malaika awaye pepo atakapokuja yule awaye atakapokuta kwai nyumba yako kuna damu hawezi akaangamiza hata yule adui atakapokuja atakuta watoto wako ana chapa ya damu ya yesu kwenye paji za uso zao shetani hawezi kuangamiza wai kuna damu kuna alama ya damu chapa ya damu ya yesu kristo iliyomwhakika pale msarabani damu ya yesu iko hai na inanena mema ajili damu ya yesu juu ya masomo yako mama yangu achiria damu ya yesu masomo ya watoto wako achilia damu ya yesu juu ya afya yao achilia the blod theblbbbl the the the kumbuka katika kitabu cha kutoka kutokaeods mungu alikuwa nataka apige wazariwa wa kwanza mungu alitaka kudstro ili misiri yote pt yote And then mungu akamwambia kabla sijapita kudestroy kabla sijapita kuangamiza kabla pita kwa watu wote wote wa israeli kwa wana wotewa anawoteaaechukuamwanakondoo alafu weka kwenye kopo damu chukua ile dam. weka kwenye mima milango ile damu kwenye mima ya then, dam. Dam, ya dam, ya milango piga chukue lile kopo aweke damu damu akachukua isopo kanaweka ile damu kwenye ile mimo ya milango akanaeka kwenye mimo ya milango ili yule muharibu atakapopita usiku wakati wa kuharibu wana wa ejypt wakati wa kuharibu kua destroi sehemu yyote ntakapaona damu awinev estro a sitangamizwa sehemu yyote ntakapaona damu maanake mungu anapaona damu ye mungu anaheshima kama damu ya kondoo nyama mungu aliweza kuiyeshimu je damu ya mwana wake yesu kristo itakapoka kwenye nyumba yako itakapokkwenye ndoa yako itakapoka kwenye masomo yako wenye yako ni zaidi ni zaidi ni zaidi ni zaidi ni zaidi i zaidi ni zaidi acilia dam ya yesu the blood of jesus kwenye nyumba yako sprinkle the blood of Jesus for your family sprinkle the blood of Jesus for your household sprinkle the blood of Jesus for your future sprinkle the blood of Jesus in your the devil cannot destroy your future why because your future is secured by the blood of Jesus by the blood of Jesus Soma historia sprinkle the blood when you are chili at damn near yesu when you need so damn me yesu i couldn't say me i want to buy a do it otherwise until your protection your head on the level oh the blood oh jeez