ukigundua siri ya nguvu katika damu ya yesu kristo ukigundua siri ya nguvu ya damu ya yesu hauwezi kuwa kwenye bondage tena ukigundua mama yangu siri ya nguvu ya damu ya yesu kwenye maisha yako hauwezi kuwa kwenye kifungo tena Uki fun- ukifahamu siri ya nguvu ya damu ya yesu hauwezi ukateseka na mawazo mabaya tena kwa kwasabuo mawazo mabaya yanashindwa kwa damu ya yesu kristo kwa sababu damu ya yesu inaweka inaweka inaweka ulinzi kwenye maisha yako damya yesu dam ya yesu inaweka inaweka kwenye nyumba yako dam ya yesu inaweka kwenye nyumba yako mama yangu nyumba yako unashambuliwa wachao wamefanya nyumba yako kama njia ya kupitia pita kwei nyumba yako itatu damu ya yesu zunguka nyumba yako Call upon the blood of sus itatu dama yesu ama esutadama esuamaesuakaaatahaomfatfbm wawsu huyu anakutumikia kwa sababu umempa mali mungu akamwambia ukafanya chochote kwa mukambiaenda kafanya siwezi ay kwa sababu umemzunguka kwa ukigo umemzunguka kwa ile kwahilehe mungu ondoo ukigo protection ambao imemzunguka and ayubu anthtamr ayubo alikomezungukwa damu iyoamu imemzunguka iyoooitaliemzunuka na shetani kupita hata mali za ayubu zote zilikwa zimezungukwa nailedamu zilika zimewekewa ukigo maanayaka kwenye damu kuna ulinzi kwenye damu damu kuna protection. kwenye dam kuna kunene damuhta anamwambia bwana siwezi kumdestroy ayubu siwezi kudestroy mali zake na mifugo yake Why? kwa sababu mifugo yake imezungukwa na hiyo damu mifugo yake imezungukwa na nahiyodamu yawezakuwata shetani anataka andakokudstr mama yangu labda anapanga ajali anapanga chochote juu ya watoto wako anapanga wagonjwa juu ya watoto wako lakini anapokutazama hata weza ikiwa vitu vyako vimezungukwa kwa damu y yesu rist ikiwa vimezungukwa kwa, kwa damu ya yesu kristo ikiwa vimezungukwa kwa damu ya yesu kristo mama yangu ye shetani hawezi watoto wako hata aweza kus elimu yao awezi kuso vucha yao iwapo watoto wako wamezunguka kwa hiyo hiyo protection by the blood the blood the blb the the the the the the <tosimu> niichoichosema kwa ayubu bwana ayubu si mwezi antili meondoa hicho ukigo antili umeondoa hiyo bl iliyomzunguka ukisoma okay, kitabu cha ayubu suraya kwanza msariwatano kila siku asubui ayubu alikuwa ya watoto alikanachinj ondo ka watotowak am kamagika ya watoto wake ilikuwa ni ya toba na ya ya watoto watoto wake shetani shetani aliwaweza wa ayubu pale alipoondoa aliweza mali za ayubu pale mungu alipoondoa ukigo kwa ayubu ambayo ilikuwa ni ayub the blood mama yangu na duka unafanya biashara achilia damu ya yesu kwenye biashara yako achilia damu ya yesu kwenye biashara yako achilia damu ya yesu kwenye biashara yako yakoa mama yangu umeolewa au na mchumba ajilia damu ya yesu kwenye ndoa yako ad hata iweza ndoa yako ikiwa ndoa yako imezungukwa kwa damu ya yesu kristo dui hata muweza mume wako ikiwa ndoa yako imezungukwa kwa damu ya yesu kristo hadui hata waweza watoto wako ikiwa familia yako imezungukwa kwa damu ya yesu kristo there is protection in the blood of jesus kuna ulinzi katika damu ya yesu damu ya yesu inatengeneza ukigo damu ya yesu inatengeneza protekn hata yule mtu pepo au malaika awaye pepo atakapokuja yule awaye atakapokuta nyumba yako kuna damu hawezi akaangamiza hata yule adui atakapokuja atakuta watoto wako ana chapa ya damu ya yesu kwenye paji za uso zao shetani hawezi kuangamiza wai kuna damu kuna alama ya damu chapa ya damu ya yesu kristo iliyomwhakika pale msarabani damu ya yesu iko hai na inanena mema ajili damu ya yesu juu ya masomo yako mama yangu achilia damu ya yesu ju ya watoto wako achilia damu ya yesu juu ya afya yao achilia the blod theblbbbl the the the kumbuka katika kitabu cha kutoka kutokaeods mungu alikuwa nataka apige wazariwa wa kwanza mungu alitaka ili misiri yote ept yote And then mungu akamwambia kabla sijapita kabla sijapita kuangamiza kabla sija pita, pita kwa watu wote wote wa israeli kwa wana woteewa anawotearaechukuamwanakondoo alafu weka kwenye kopo damu chukua ile dam. weka kwenye mima milango ile da kwenye mima ya then, dam. Dam, ya dam, ya milango chukue lile kopo aweke damu damu akachukua isopo kanaweka ile damu kwenye ile mimo ya milango hakanaweka kwenye mimo ya milango ili yule muharibu atakapopita usiku wakati wa kuharibu wana wa ejypt wakati wa kuharibu kua destro sehemu yyote ntakapaona damu awevesto a sitangamizwa sehemu yyote nitakapoona damu maanake mungu anapaona damu ye mungu anaheshima kama damu ya kondoo nyama mungu aliweza kuiyeshimu je damu ya mwana wake yesu kristo itakapokuwa kwenye nyumba yako itakapokuwa itakapokkwenye ndoa yako itakapokuwa kwenye masomo yako enye yako ni zaidi ni zaidi ni zaidi ni zaidi ni zaidi zaid i zaidi acilia dam ya yesu blood of jesus kwenye nyumba yako Sprinkle the blood of Jesus for your family, Sprinkle the blood of Jesus for your business, Akon. Sprinkle the blood of Jesus for your future, Akon. Sprinkle the blood of Jesus for your children all over the devil cannot destroy your future. Why? Because your future is secured by the blood of Jesus. By the blood of Jesus. Soma y historia. kwanzio mwanzo pakofono. Semio yotembo pori. Sprinkle the blood when you are you at damn near yesu when you need so tell me yesu i couldn't say me i want to buy a do it otherwise until your protection your head on the level oh the blood oh Jesus.