tunapo abudu m mungu, mungu ana keti katikati yetu hakuna kitu ambacho mungu ana kama pale tunapomwabudu mwabudu hiyo ndo sababu alituumba ukipitia changamoto yoyote baba yangu mama yangu ukipitia changamoto yoyote ukienda chumbani kwako usimwambie yesu kusue shida yako nenda kwa mwabudu kwa ukuu wake tunapoabudu mungu kuna tofauti kati ya kusifu na kuabudu mungu tunaposifu tunasema wewe yesu tunakusifia unafanya moja mbii tatu Tuna, tunamsifu kutokana na matendo yake na, na kitu ambacho alichofanya tunasifu kutokana na kitu alichofanya sinaelea hichi kitu maana yake ni nini mimi nikiwa namsifia a namsifia kutokana na kile kitu alichofanya hiyo ni sifa miaka katika kanisa umefanya ona si wastahiriwastahili wewe, ni mungu. wewe, ni mungu. wewe ni mungu. Mungu wastahili tu uko ni kuabudu mungu kuabudu mungu tunamwabudu kwa jinsi yeye alivyo hata kama maombi yetu mungu yee na ukifika n hiyo unaanza kuona jinsi mungu anavyojifunua kwako kwa kuabudu, tano, nususa, tano, kitu usikate unapoendelea utukufu wa mungu unajifunua kwako tweyekiticaabdu wana wana wanasema wastahii wewe wanainama ch aaasa wamevaa taji maana wke wanavua taji zao wanaweka chini wanasema wastahili wewe wanainuka juu wastahili wakimtazama mungu namna hii mungu hazoereki malaika akimtazama mungu alivyo ndani ya sekunde moja anaona mungu amebadilika si yule yule manake zili sekunde zinavyozidi kwenda mungu anazidi kujifunua kwao wanaona hatustahiri hata kumtazama huyu mungu wanaenda chini wanasema wastahili wastahili wastahili wakijisahau wakiinuka juu namna hii wakimtazama tena amebadilika si kama walivyomwona ile dakika iliyopita maanake utukufu wake unazidi kujifunua kwanainamachini yeah, yeah, yeah, yeah, yeah wanachukua zile taji zao wanavua taji zao manake cheo chako wakati wa kuabudu unaweka chini Amen. utajiri wako unaweka chini yeah. shida zako unaweka chini unamuona yeye peke yake okay. yesu anasema hivi wabudiwa harisi imewapasa kumwabudu mungu katika roho na kweli