bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe sana ninapenda kuukaribisha katika maombi ya leo na leo tutakwenda kuomba maombi ya kufuta maneno mabaya ambayo umetamkiwa au kujitamkia tutakwenda kuomba maombi leo tutaomba kwa kufuta maneno mabaya ambayo umetamkiwa au maneno mabaya ambayo umejitamkia aweza kuwa kuna maneno ambayo umetamkiwa m- maneno mabaya ambayo umetamkiwa na wazazi wako na kuna maneno ambayo umetamkiwa na ndugu zako zaemaaafunwenza anometamkiwa na wanafunzi kuna maneno umetamkiwa na majirani zako kuna na wateja wako kuna maneno unamanenombao etamkiwa wako na watu mbalimbali ni maneno mabaya o na mabaya natambua kwamba jambo moja maneno yana nguvu maneno yana nguvu kwamba neno linapotoka kwenye kinywa cha mtu linatamkwa kwamba tutaona kama utapata kazi tutaona kama utaolewa tutaona kama utaoa tutaona kama yako itadumu tutaona kama utapata uzao tutaona kama moja mojabiitaunn tutaona kama utatoko tofautu darasani tutaona moja bii taun tazama namna hiyo kwa hiyo yanaweza kwani maneno ambayo mabaya na wakati mwingine yanaweza katamkwa na ukaanza kuona kwenye maisha yako ukaanza kuona madhara ya yale maneno au maneno yaliyakiwa harisi kwenye maisha yako na umeokoka unamjua yesu na yaweza kuwa hujui nini cha kufanya baada ya kuona maneno hayo yanakuwa harisi na from yale maneno ambayo umetamkiwa na watu wengine lakini kuna maneno mabaya ambayo tunakuwa tunajitamkia wenyewe kwa sababu neno la mungu nasema vinya vyetu vina nguvu kwa hiyo si jambo lolote ambalo tunatakiwa tutamke kutokanya vinywa vyetu tunatakiwa vinya vyetu vinatakiwa vitamke mema vinatakiwa vitamke neno la mungu lakini kama kinywa chako kinatamka mabaya unajitamkia mabaya bora mimi nife bora mimi moja mbili tatu nne kwao kuna maneno ambayo labda ulipitia kwenye changamoto fulani au kwa hasira au vyovyote ukajitamkia maneno mabaya na maneno hayo yanatafuna maisha yako kwa namna mmoja ama nyingine leo tutakwenda kwenye maombi kudil na maeneo hayo na maneno hayo ambao umetamkiwa au kujitamkia tutaenda uenda ukaombe kwa imani ufute maneno hayo kwa damu ya yesu kwa saabu dam ya yesu ina nguvu ya kufuta maneno yote ambao umetamkiwa au kujitamkiata na na maneno hayo kwa dam ya yesu aytaweka atutatamka maneno mema utajitamkia mema kwao tutafuta kwa damu ya yesu na baadaye utatamka mema juu ya maisha yako utatamka mema juu ya biashara yako utatamka mema juu ya fea yako utatamka mema juu ya uzao tumbo lako utatamka mema juu ya kazi yako utatamka mema juu ya kila eneo la maisha yako utatamka mema kwenye kila eneo la maisha yako na ukisoma katika isaya katikaisaya neno la mungu limeandika vizuri ukisoma kitabu cha isaya chatuo lolte ambalo limetamkwa kwenye maisha yako halitasimama wala halitakua katika jina la yesu kristo k tutasimamia isaya sabsab tukifuto mejitamkia ume ume aiaish umetamkiwa naani umetamkiwa na bosi wako maneno hayo kadamuya yesu amaeno za bwana kuomba sasa tuite damu ya yesu alafu tukimaliza kuita damu ya yesu tutaanza kufuta maneno hayo damu ya yesu damu ya yesu damu ya yesu damu ya yesu dam ya yesu kristo dam ya yesu kristo itatu dam ya yesu dam ya yesu dam ya yesu dam ya yesu kristo damya yesu kris damya ysu krisdaya yesu kristo dam ya yesu kristo damya ysukris damya yesu kristo dam irio mwagikapare msarabani damya yesuiimaikaayaaayaysaayesadamyayes ita damu ya yesu katika jina la yesu kristo ita dam ya yesu kwenye maisha yako semootambapolitamkiwa maneno mabayayedoayaooootemsha yaootamamabaytadamya yesu omadamya yesu kwenyendoa yanguebasara yangu yesu dam ya yesu endela kuita dam ya yesu endela kuita damya yesu kwenye kiraine la maisha yako endela kuita damya yesu ede kuaaae n kuita damya yesu kati kajina layesu krist endkuiaamaina yot ayesu kwenye biashara yako yaweza kwa ubinti wako litamkiwa mabaya kwamba hautaolewa na mpaka leo huoni mpenye eneo hilo tamka mema itadamu ya yesu kwairo eneo itadamu ya yesu kwairo eneo itadamu ya yesu itadam ya yesu kwenye ubinti wako itadamu ya yesu itadamu ya yesitadamuya yesu itadamu ya yesu itadamu ya yesu itadamu ya yesu ulitamkiwa yes, yes, yes. yes, yes, mabaya kwa eneo la ndoa akiikijaribu kuingia kwenye ndoa inashindikana au kwenye ndoa kuna hamna mani na kadhalika ita damu ya yesu kwenye ndoa yako ita damu ya yesu kwenye ndoa yako kila eneo ita damu ya yesu itadamu ya yesu itadam ya yesu itadamu ya yesu ita damu ya yesu sehemitaripokutamkia mabaya au nijitamkia we mwenyewe mabaya Itadamia yesu, yesu. yesu. yesu. yesu. yesu. yesu. ulijitamkia mabaya itdamasuitaaesuulitamkiamabanen yakamiamabamamabaototo wako nelolotlaamaeno oaaeuiaa kakaalayesu itoendela endera kuita damia yesu endera kuita damia yesu endera kuita ama yesu endera ku ita amia yesu damia yesu kristo ama yesu krist ama yesu kristo endera kuita iyodamia yesu irimwagikapare msarabani endera kuitaioama yesu endera kuita yodama yesu endrakuita yoama yesu endra kuita iyodama yesu katikajinala yesu kristo itaamaeuris itaaaris itas iaus iasunirnela maisayako it Yes, eneo la maisha yako katika katkajina laesukajia layesu kristo la endea kuita damya yeseaesu weyedoa yakow newalipokutam walipokutamkia mabaya ita damu ya yesu ita damu ya yesu ita damu ya yesu damu ya yesu ina nguvu ya kufuta maneno hayo damu ya yesu na nguvu damu ya yesu ina nguvu iyo damu ya yesu na nguvu damu ya yesu na nguvu futa maneno haya likutamkia unayakumbuka na ausioyakumbuka sama kila maneno mabaya niliyotamkiwa nioutamkiaywna kinyume cha maisha yangu ninayaua kwa damu ya yesu kristo kila maneno mabaya niliyotamkiwa kinyume cha maisha yangu ninayafuta kwa damu ya yesu kristo kila maneno mabaya niliyotamkiwa iouamkiwayaakwnda kinyume cha maisha yangu ninayafuta kwa yesu mabaya, tamkiwa, yangu. ninayafuta kwa yesu ninayafuta kwa damu damu ya ya yesu mabaya, yesu kristo maishayangu iayaukwa yaeu iayaukwa yao kinyume kinyume kinyume kinyume cha cha cha cha maisha maisha maisha maisha yangu yangu yangu ninayafuta ninayafuta kwa kwa kwa kwa kwa damu damu damu damu damu ya ya ya ya ya yesu yesu yesu yesu yesu kristo yesu kristo kristo kristo kristo ninafuta ninafuta kila kila kila maneno maneno maneno mabaya mabaya mabaya sasa sasa nafuta mama endelea endelea kufuta kufuta baba yako kinyume cha maisha yako futa sasa wada ya yesukisto futa sasa kwa damu ya yesu kristo aijarishi ni baba alikutamkia aijarishi ni mama alikutamkia aijarishi ni mjomba alikutamkia ajarishi ni shangazi aijarishi ni mlezi wako aijarishi ni nani alikutamkia waita tu damu ya yesu nafuta kwa damu ya yesu futa kwa damu ya yesu futa kwa damu ya yesu futa maneno haya kwa damu ya yesu kristo kwa damu ya yesu kristo kwa damu ya yesu kristo walitamkia wako. walitamkia wako kwamba kwamba hautafanikiwa moja kwa hautapata kazi walitamkiauamsho wak bita wetuta futa maneno hayo futa kwa damu ya yesu kristo kristo kristo kristo futa futa futa kwa yesu futa kwa yesu futa kwa damu ya ya ya yesu futa kwa yesu kwa yesu yesu yesu kichwa chako ufamu wako maneno maneno ita kist utkwaaayesuist uwaaaeu kiaaja ica chakoliamajaufamu wakokaoaicaitaaesuauama yako pale unapoumwa walikwambia wekamnopalunapoumwa mbamojambili tatu au kajitamkia mwenyewe na kadhalika ufuta kwa damu ya yesu futa kwa damu ya yesu futa kwa damu ya yesu walikutamkia kwenye uzao wa tumbo walitamka juu ya uzao wa tumbo lako uwekamkoro tumbo lako tamka mema tamka tamka tamka tamka tamka mema sasa juu ya kila eneo la maisha yako walipokutamkia mabaya tamka tamka tamka tamka mema katikachina la yesu kristo damya yesu inene mema aa ysu ne mmaaa nne mema aa yesu nemema ia aoaaaauaaawaaakulaishwa auawaesukwa aya yesu kila maneno nilijita mkiya maneno mabanokwenda kinyuma cha maisha yangu ni nafuta kwa damu ya yesu kristo ni kwa damu ya yesu kristo endeleya kufutafutautautafutafuta mwingire kipidi dibinti uliku najitamkia kwamba ntazaa kwaopehn ntazaa kwa shdaaauajiamkia mweyeweujitamka maeno mbamwuaumajaauaammba iweni kakujua ukakutakujua futa kwa damu ya yesu kristo futa kwa amu ya yesu kristo endera kuuta ende kuutaende kufuta kila maneno mabajta mkia ia mano maajta mka ende kuuta kwa aua yesu ris aukw s ia maoukujaua a yesu kristo ninafuta kwa damu ya yesu kristo nafuta nafutaaua nafuta, nafuta. Nafuta, nafuta, nafuta, nafuta, nafuta kwa jina lipita l majina yote maneno mabaya niliojitamkia maneno mabay iliojitamkia yanakwenda kinyume cha maisha yangu anakenda kinyume cha biashara yangu kinyume cha ndoa yangu yangunda kinyume cha watoto wangu kinyume cha afya yangu kwa kwa Mafuta, nafuta kwa kwa damu ya ninafuta nafuta. maneno haya ya, wala haya jitamkia hayatasimama wala hayata kuwa, katika jina la yesu kristo sema namna hiyo akaja isaya istsananahio sassaanno yote niliyojitamkia au kutamkiwa maneno maneno mabaya yote yote hayatasimama wala hayata kuwa, katika jina la yesu kristo kila niojitamkiaaukutamiataaujaayaaaauatkaja laeit kimaneno yotemabaya niojtamiauitamkiwaakwnda kinyuma cha maisha yangu hayatasimama wala katika hayata katika jina la yesu katika jina la la yesu yesu kristo maneno mabaya aagineumemtamkia mume wako umemtamkia mke wako labda megombana na mume wako, wako. Yukazi, kiburi, mbitatu, mme wako au ke wako ka azaz wakokasabauaaakulea vizuri labda waja moja mbi tatu nne ukatamka mabaya juu yaomaba yamekuaaaaa ya maisa yao kwa namna mojamaneaaaa ulimtamkia mdogo wako mabaya kwa sababu alikuwa pafomu vizuri darasani ukamtamkia maisha yako atakuwa ni maisha ya shida tu wewe kwa sababu somi na moja mbi tatu nne ulikua nawatamkia maneno hayo na kadhalika futa kwa damu ya yesu kristo futa kwa damu ya yesu kristo futa kwa damu ya yesu kristo kwa damu ya yesu kristo futa kwa damu ya yesu, yesu. ulimtamkia mdogo wako alikuwa saiuaafanyi kazi vizuri za nyumbani ukawambia sizani kama ndoo yako itadumu ulimtamkia namna hiyo na kweli imekuwa futa maneno hayo futa maneno hayo futa maneno hayo kwa damu ya yesu kristo kwa damu ya yesu kristo kwa damu ya yesu kristo kwa damu ya yesu kristo futa kwa damu ya yesu futa maneno yote uliowatamkia wengine futa futa futa kwa kwa kwa kwa kwa damu damu damu damu ya ya ya ya yesu yesu yesu yesu kristo kristo kristo kristo sema ninafuta ninafuta kila maneno mabaya wengine ninayafuta damu ya yesu kristo kila maneno mabaya watamkia wengine ninafuta kwa damu ya yesu ninafuta kwa damu ya yesu endelea kufuta endelea kufuta endelea kufuta kila maneno mabaya watamkia wengine niriwatamkia wazazi wangu niriwatamkia ndugu zangu niriwatamkia wadogo zangu kaka zangu dada zangu ninafuta kwa damu ya yesu kristo niriwatamkia majirani zangu ninafuta kwa damu ya yesu kristo ninafuta kwa damu ya yesu kristo ninafuta kwa dau liomwagika pari msarabani kwa kristott yesu kristo ninafuta kwa damu ya yesu kristo ninafuta kwa damu iliyomwagika pale msarabani. katika katika jina jina la yesu damuilmwaikaaaaaaesu rit mba sasa damu ya damayesu ikanene mema kwenye kila eneo la maisha yako Sama damu ya ya ya yesu nene mema eneo hili eneo hili eneo hili tamka namna namna namna hiyo, tamka namna hiyo. Ya msari wa kwenye ndoa yangu ya yesu inene mema kwenye ndoa yangu ya yesu inene mema kwenye biashara yangu damu ya yesu inene mema kwenye afya yangu ya yesu inene mema omba namnahiyo ya yesu damu ya yesu ikanene mema damia yesu kristo katikajinala yesu kristo damu ya yesu inene mema sasa inene mema indera kombanamnahiyo damu ya yesu ikanene mema dam ya yesu ikanene mema kati kajinala yesu kristo damu ya yesu ikanene mema dam inene mema dam ya yesu inene mema katika kila eneo la maisha yangu katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo katika kila eneo la mume wangu katika kila eneo la mke wangu mchumba wangu watoto wangu ndugu zangu wazazi wangu damu damyayesu inene mema juu yao kwenye kazi zao damu ya damayesu inene mema la yesu kristo katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo damu ya yesu damu ya yesu, yesu jitamkie sasa Maneno mazuri tamka maneno mazuri juu ya ju yafayakotaamaneno mazuri afya yako jtamie mema juu ya fya yako tamamema jyandoa yako aaaoaaeneo la maisha yakoaaaesusto amea a na katika jina la yesu kristo amani itawale kwenye ndoa yangu amani itasimamana kutawala kwenye ndoa yangu katika jina la yesu kristo watoto wangu watafundishwa na bwana amani nyingi nabwaa juu ya watoto wangu tamka tamka tamka mema tamka mema tamka mema mimi ni kicho, mimi jitamkie jitamkie jitamkie mema jita mema jita mema tamka mema juu ya kila eneo la maisha yako tamka mema juu ae la eneo la maisha yako tamka a kujitamkia kujitamkia kujitamkia kujitamkia mema mema mema mema la la yesu yesu kristo kristo kwa damu jianujitmiamemakatikajnalayesu kristkatikajnalayesu krist endeaujitamiaema dakujtamkiamema kwadamiriaairimikaaa endkujtamkiamema endakujitamkiamema katikajnalayesu krist tamkamematamamematamkmema tamkamemaaematamkmema kati la yesu kristo tamka tamka tamka tamka mema mema mema krist kati la yesu kristo la yesu kristo jitamkie jitamkie jitamkie mema mema mema jitamkiyemema la yesu kristo tamkia wengine mema sasa tamkia wengine mema sasa iwe ni mume wako mke wako watoto wako mchumba wako tamka mema juu yao wazazi wako biashara yako ndoa yako kazi yako eneo lolote la maisha yako tamka mema tamka mema tamka mema katika jina la yesu kristo watamkie mema hao watamkie mema hao tamka mema juu yao tamka mema juu yao tamka mema juu yao tamkia na wengine mema tamkia na wengine mema ambao liwatamkia mabaya watamkie mema kwa jina la yesu kristo watamkie mema kwa jina la yesu kristo watamkie mema kwa jina la yesu kristo katika jina lipita lwa majina yote tunasema asante bwana yesu kwa sababu we mungu ni mwema wee mungu ni mzuri katika jina la yesu kristo eme amina mungu akubariki barikiwe sana