uomba sasa jambo moja mungu atupe uwezo hatupe kapasiti ya kuhenda siri zetu yakutunza siri zetu tupe uwezo wa kutunza siri zetu na kabla ya kuomba jambo hiyo tuombelehema pale ambapo tulisema vitu mbao t munu alituambia jambo flani at isemelmultamikuliombea ya tu asituktkahuoa kupitia jambo hilo mungu huo ni maono kama ulivyokuwa naona zamani uoti ndoto kama ulivyokuwa naota zamani nakahalika kuwa kuna vitu ambavyo rafiki yako alikuambia nka kwenye maeneo fulanifulani na ikakuletea shida nakahalikaa kwa rehema kwanza amtfanya vizuri atukliza kuomba rehema na tutaomba sasa neema hiyo aasuchiri mbona yesu achilie hiyo kapasiti ya vitu ambavyo mungu anachilia ndani meyo yetu kuhendo sili za watu wengine kama neno na mungu lini katika ilima mithali ishina tano tusiseme tuziseme sili za watu wengine ko mungu akatupe uwezo wa kutunza siri hizo na sili za maisha yetu wenyewe mbona yesu akatupe uwezo wa kutunza siri hizo twende mbele za bwana rehema sasa bwana yesu bwana yesu bwana yesu bwana yesu wewe yesu ni muungu mzuri wewe yesu ni muungu mwema bwana yesu bwana yesu bwana yesu watoto wako tuko mbele zako tukinyenyekea chini ya mkono wako ulio hodari yesu kristo mwanawa mungu liye hai watoto wako bwana yesu tuko mbele zako tukinyenyekea chini ya mkono wako ulio hodari jehova katika jina la yesu kristo bwana yesu tuko mbere zako jehova tuko mbere zako bwana yesu tuko mbere zako bwana yesu tuko mbere zako bwana yesu tuko mbere zako bwana yesu katika jina la yesu kristo bwana yesu tuko mbere zako bwana yesu tuko mbere zako bwana yesu tuko mbere zako katika jina lipitala majina yote yesu kristo tunaomba rehema sehemu yoyote vinywa vyetu virivyotamka sivyo vona yesu tunaomba rehema omba rehema omba rehema omba rehema sehemu yoyote ambapo kinywa chako kilitamka ndivyo sivyo omba rehema rehemaombarehemaomba rehema sehemu yoyote kinywa chako lipotoa siri ambazo haukutakiwa kuzisema omba rehema omba rehema omba rehema katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo omba rehema ombarehemaomba rehema ombare katika jina lipitalwa majina yote omba rehema sasaomba rehema sasa, sasa. katika jina livitalwa majina yote omba rehema obarehemaomba rehema ombarehemaomba rehema ombare ombare usinyamaze kima mama yangu huu ni wakati wa kuomba huu ni wakati wa kuomba huu ni wakati wa kuomba usinyamaze mama yangu endelea kuomba usinyamaze mama yanguendelea usinyamaza mama yangu endelea kuomba katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo mama yangu endelea kuomba endelea endeakuomba endelea kuomba kwa damu iliyomwagika pale pane msarabani kwa damu iliyomwagika pale pane msarabani kwa damu iliyomwagika pale pane msarabani katika jina la yesu kristo endelea kuomba endemba endeaendemba ende kwmba kwa damu ya yesu krist kwa damu ya yesu krist kwa damu a yesu kristo kwa damu ya yesu kristo endee wmba endekba endemba endema enenba omba rehema bere za banaomba rehema seemu yoyote liposema kwa kin chako sasa ulisema nje ya mapenzi ya mungu omba rehema omba rehema barehema omba rehema katika jina la yesu kristo katika jina la yesu krist jina lipitalo majina yote omba rehemaombarehemaomba rehema sasa oba rehemaomba rehema ulio msema mwako vibaya ulipomsema mke wako vibaya ulipotoasiri za familia yako adui akatumia siri za familia ya kus ndoa yako akatumia siri za kazi ya kus kazi yako akatumia siri ulizomwambia kuso maisha yako omba rehema endelea layeu rehema endelea enderakuomba rehema endelea kuomba rehema kwa damu iriomwagika pale msarabani kwa damu iriomwagika pale msarabani endelea kuomba rehema endelea enderakuomba rehema endelea kuomba rehema kati ka jina la yesu kristo endelea kuomba rehema endelea kuomba rehema usinyamaze mama yangu endelea kuomba omba rehema omba rehema omba rehema in the name of jesus kati ka jina la yesu kristo endelea kuomba rehema mama yangu endelea kuomba rehema baba yangu katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo omba rehema obarehemba rehema wambia bwana yesu ni rehema bwana yesu ni rehema sehemu yoyote bwana yesu niliposema kitu ambacho hakistahili kusemwa chochote kinachausu maisha yangu chochote ambacho kinahusu ndoa yangu chochote ambacho kinahusu jirani yangu chochote ambacho kinamhusu fulani chochote ambacho kina, cho, cho, amba kina na fulani bwana yesu rehema niliposema kwa kujuaukwakuta kujua bwana yesu naomba rehema bwana yesu naomba rehema omba rehema mwambie bwana yesu ninaomba rehema bwana yesu ninaomba rehema katika jina la yesu kristo yesu kristo ninaomba rehema yesu kristo naomba rehema yesu kristo naomba rehema omba sasa bwana yesu achirie kapasiti uwezo juu yako kwa kutunza siri za maisha yako endea kuomba sasa mwambia bwana yesu ninaomba bwana yesu uachilie neema ya kutunza siri bwana yesu uachilia neema ya kutunza siri za maisha yangu bwana yesu uachilia neema ya kutunza siri za maisha yangu vitu ambavyo bwana yesu stahili kusema kwa watu wengine ninaomba unipe neema ya kuvitunza chochote bwana yesu ambacho umesema na mimi au juu ya maisha yangu na hakistahili watu wengine wafahamu bwana yesu naomba unipe neema yakutunza bwana yesu naomba unipe neema ya kutunza omba sasa bwana yesu hachilie neema hachiliye kapasiti bwana yesu hachilie kapasiti bana yesu hachilie uwezo bwana yesu hachilie uwezo wa kutunza siri za watu wengine bwana yesu hachilie uwezo wa kutunza siri za maisha yako achilie uwezo akupe uwezo huo bwana yesu akupe uwezo huo bwana yesu akupe uwezo bwana yesu akupe uwezo huo katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo yesu uwezo uwezo uwezo ionyeswa <tipa> kachiwezo onyeswahioonyeswakachiriwezo katika jina la yesu kristo yesu krist bonayeswo kachiriwezo bonayesw kachiriwezo katika jina la yesu kristo endea kris nemmbarakosakataba rakasakata bo ko sakataba mukotakasakata ba mukosankata bo kotabraka soto rakata bo kosekepa mukotaka zokobra n ka sokoto brata murikatokozakataka mukozakatakasokobra n ka sotorida mekantokozaka braka saka endre kmba kapasiti endre komba weso endre komba kapasiti kateka yesu kristo endre komba weso endre kmba weso usinyamaze kime mama yangu huuni wakati wa kuomba usinyamaze kime mama yangu huuni wakati wa kuomba usinyamaze kime mama yangu huuni wakati wa kuomba usinyamaze kime mama yangu huuni wakati wa kuomba omba sasa omba sasa raswakatabosata rako sankatokosakataba raswakatabakosakatabasoto rako sita korinte kobredisco Ye karan sotakaya, rasa kato kosi tabaya, rikosita sita kabosoto kosa kataba, i koran i korapasataba, rakata rakata kaba. karabo aktookaboekarabo sant kas m m bys uyu y uy uy u apasiti u i iiisantaabras Rasa katabo kosa kabosata, ranta kabako Katabo. lizo posita batosata, manto koranta koranta Kazo koranta kaza kataba, mirabasata kabosata, marabo kosa katabasata. Ndere kwamba, ndere kwamba, ndere kwamba, ndere kwamba, ndere kwamba, ndere kwamba, ndere kwamba, oh basasa, Yes, Lord Jesus. Yes, Lord Jesus. Receive the capacity. Poka your capacity. Poka yo uwezo. Poka sasa. Yonsha mi kona akujua pa nyumbani, and then unapoka yo capacity. Yonsha mi kona akujua kutoju pa nyumbani ulipo, and then unah receive your capacity. Kosa katabo, saka katapa. Rasa katabo, sata katapa, Rosa, katabo si, koshata rabosita. Yes, Lord. Yes, Lord. Receive, receive, receive, receive, receive, receive, receive. Receive the capacity. Receive the capacity. Receive the capacity. pokea sasaende kunyashamikonowako juu unapokea sasunapokea sasaunapokea sasa unapokeunapokeunaoke unapokea unapokea unapokea unapokea unapokea unapokea una una yes ivthe apaityvthe pait pokea uwezo wa kutunza siri za maisha yako ponayesokupe uwezo pona yeskupe uwezo wa kutunza siri za watu wengine in the e susi theesus Yes, Lord Jesus, receive in the name of Jesus. Katika Gina la Yesu Kristo. Katika Gina la Yesu Kristo. Katika Gina la Yesu Kristo. Oh, Hallelujah. And