bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe sana ninataka tuchukue dakika chache tukiri mistari hii kabla ya kulala nataka tuchukue dakika hizi chache tukiri mistari hii kabla ya kulala mstari wa kwanza ambao tutakaanza nao ni saburi sura ya nne mstari wa nane tukiri pamoja katika amani nitajilaza na kupata usingizi mara maana wewe bwana peke yako ndiwe unijaliaye kukaa salama turudie tena katika amani nitajilaza na kupata usingizi mara maana wewe bwana peke yako ndiwe unijaliaye kukaa salama katika amani nitajilaza na kupata usingizi mara maana wewe bwana peke yako ndiwe unijaliaye kukaa salama turudie pamoja katika amani nitajilaza na kupata usingizi mara maana wewe bwana peke yako ndiwe unijaliaye kukaa salama turudie mwisho sasa katika amani nitajilaza na kupata usingizi mara maana wewe bwana peke yako ndiwe unijaliaye kukaa salama tukili mstali mwingine ni kutoka kitabu cha methali sura ya ta mstali wa ih twende tukili pamoja sasa ulalapo hutaona hofu ulalapo hutaona hofu naamu utalala na usingizi wako utakuwa mtamu turudie tena ulalapo hutaona hofu naam utalala na usingizi wako utakuwa mtamu turudie tena ulalapo hutaona hofu nam utalala na usingizi wako utakuwa mtamu turudie tena ulalapo hutaona hofu nam utalala na usingizi wako utakuwa mtamu turudie tena ulalapo hutaona hofu nam utalala na usingizi wako utakuwa mtamu twende mstali wetu wa mwisho sasa ni kutoka katika zaburi sura ya tatu mstari wanne mpaka watano zaburi sura ya tatu mstari wanne mpaka watano tukili pamoja kwa sauti kwa sauti yangu namwita bwana naye ataniitikia toka mlima wake mtakatifu nalijilaza nikalala usingizi nikaamka kwa kuwa bwana ananitegemeza turudie tena kwa sauti yangu namuita bwana naye aniitikia toka mlima wake mtakatifu nalijilaza nikalala usingizi nikaamka kwa kuwa bwana ananitegemeza turudie tena kwa sauti yangu namwita bwana naye aniitikia toka mlima wake mtakatifu nalijilaza nikalala usingizi nikaamka kwa kuwa bwana anitegemeza turudie tena kwa sauti yangu namwita bwana naye aniitikia toka mlima wake mtakatifu nalijiraza nikalala usingizi nikaamka kwa kuwa bwana anitegemeza mungu wa mbinguni akubariki mungu akupe singizi msingizi wako ukawe mtamu ukalale bila hofu bila mashaka katika jina la yesu kristo ime amina mungu akubariki ubarikiwe sana ame