yesu asifiwe bwana yesu asifiwe haya ni maombi ya kufungua biashara asubuhi kabla ujaanza kufanya biasaa unaanzanaba nimuhim kuanza nabwana katika biashara yako siku ya yaleo iliukapate kuona mkonowa bwana ukitenda makuu ukimkabizibabashara yaazaa aaabzbabashara yako na mungu atafanya na tutaanza kumshukuru bwana yesu mshukuru bwona yesu kwanza kwa kufikisha ofisini kwako kwenye kwa biashara yako salama kabla tuchianza kuombea mengine tumshukuru hafu ndio tutaanza kuombea mahitaji mengine bwana yesu bwona yesu bwona yesu ninasema asante bwana yesu kwa wema wako kwa uzuri wako kwakunifikisha bwana yesu katika ofisi yangu salama ninasema asante bwona yesu kwakunifikisha duka langu biashara hii yangusu nii kua niikuoaana nili kuona jana katika biashara hii ukitenda mambo makubwa kushangaza ninakushukuru bwana yesu na siku ya leo jehova ninaikabizi biashara hii mikononi mwako nakabizi bwana yesu biashara hii mikoroni mwako katika jina la yesu kristo mwanamungu lihai ninakukabizi bwana yesu biashara hii mikoroni mwako bidhaa zote bwana yesu ambazo ninauza ninazikabizi mikononi mwako jehova ukatawale wewe biashara hii ukaitawale wewe katika jina la yesu kristo biashara hii jehova ukaitawale wewe katika jina la yesu kristo biashara hii bwana yesu wewe nikaone kaitawalewwenikn wma wak sasha knuzu nuzuri wakoabiashaahitjiaayesu kistwass uznwmawkbahaa hkn nuvu zko katika biashara hii katika biashara ktikajina a yesu kristo nikakione kibali chako katika biashara hii mwamba suama hiyomwambbna yesu leo katika biashara hii nikakuone wewe kati kabiashala hii ni wewe kati kabiashala hihi ni wewe siku ya leo vwana yesu kwenye biashara hinikakuona wewe katika biashara hii hinikakuona wewe katika jina la yesu kristo unipatie kibali machoni pawateja jehova unipatie kibali machoni pawateja bwana yesu katika kajina la yesu kristo biashara hii isiku yaleo ikapate kibali machoni pawateja ikapate kibali machoni pawateja katika kajina la yesu kristo kibali chaka mwana ykajuu yangu katikajina la yesu kristo biashara hii hiikakubalike machoni pawateja biashara hiikakubalike machoni pawateja katikajina layeskistkatikajina la yesu kristo la yesu kristo biashara biashalahikakubalike machoni pawateja kati kajina la yesu kristo milango wateja ikafunguke siku eleo milangwateja ikafunguke siku eleo kati kajina la yesu kristo milango wateja ikafunguke siku eleo katikajina la yesu kristo milango wateja ikafunguke ombanamna bwana yesu milangowateja sikualo ikafunguke leo ikafunguke milangwateja ae ikunguke iangwateja la yesu laye milango siku ikafunguke la ilanatejaklofungukekatikainalayesurito milano atejaianyaaa ilango yafehaikafungukekikiayes istombanamnaio wabayesu milanaenuilanyaaiayayesu krist yesu kristo kila biashayagukuleo cha kila aina ashayagu kizwizi cha kila aina kisiwepo leo kisiwepo leo katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo royootambanazia wateja yondoke kwa dam ya yesu kristo yondoke kwa dam ya yesu kristo bona yesu wateja akamiminika siku eleo watejaakamiminike siku eleo wakamiminike siku eleo katiikajinala yesu kristo katikajinala yesu kristo vona yesu bna yesu bana yesu nuru yako jehoa ikanazekweye dukalangu ur yakoayu ikazwee ashaa yangu siuloro iziaaayesu ristrmbiweahaaoe oo giza lkoliyafunika biashara yangu liondoke kwa damu ya yesu kristu naiyo nhuru ya kristu ikangaze nhuru ya kristu yangaze kati jina la yesu kristu biashara yangu ikaonekane biashara yangu ikaonekane bidhaanazouze zikaonekane kati jina la yesu kristu kati ka jina la yesu kristu bwana yesu bwana yesu bwana yesu nhuru yaku ikangaze nuru yako ikangaze nuru yaku ikangaze huru yaku kangaze nuru yaku ikangaze kati jina la yesu kristu kira mipango ya dwiju ya biasharahis leo iyo mipango haina mamlaka kwa damu ya yesu kristo mipango ya giza haina mamlaka mipango ya dui haina mamlaka katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo roo kupoteza fedha roo kupoteza hazina mamlaka kwa damu ya yesu kristo hazina mamlaka kwa damu ya yesu kristo roo za kuzia wateja hazina mamlaka katika jina la yesu kristo roo kukataliwa hazina mamlaka kwa damu ya yesu kristo bwana yesu bwana yesu bwana yesu damiakuikanene mema ombasasa damia yesu ikanene mema ae wna yesu damiakukanenemema n iasalamaa yesu kama maisla aikanyesu kristo a yesukannmemssm katikajina layesu kristomshwaaanwaaowsayowanu wt tauonawema wakotauna uzuri wako sanakbai ya cksauybiashara yangu ikaina layesu kisto asema yangu na umetenda na nautakuwa pamoja nami na ulinzi wako atakuwa pamoja na mimi malaika wako watakuwa pamoja na mimi mahali hapa uwepo wako utakuwa pamoja na mimi kwenye biashara hii leo ninasema asante bwana yesu katika jina la yesu kristo im amina mungu wa mbinguni yakubariki sana biashara yako ikaende vizuri siku ya leo ukapate faida nyingi nyingi nyingi ukauone wema wa bwana katika jina la yesu kristo ime amina