na yesu asifiwe bwana yesu asifiwe sana ninapenda kuukaribisha katika maombi haya ni maombi yakuomba pale tu unapofika ofisini ili uanze nabwona katika kazi yako siku yaleo ni maombi mazuri yakuanza nabwana katika kazi yako yaleos bwana yesu bwana yesu niasema ninakushuuu bwana yesuniakusukuru bwana yesu ninakushukuru bwana yesu umenisaidia bwana yesu nimefika ofisini kwangu salama umenisaidia jehova nimefika ofisini kwangu salama katika jina la yesu kristo mwanamungu lehai ninakushukuru jehova umenisaidia nimeweza kufika ofisini kwangu salama katika jina la yesu kristo ninakukabihi bwana yesu ofis mkononi mwako ninakukabidhi bwana yesu ofisi hii mikononi mwako rohwako tazziaya su ao roo wakw mtakatifu bwana yesu, yesu akatawale kwenye kila kazi ambao taka ifanya siku yaleo nikauone bwana yesu mkono wakwa siku yaleo katika jina la yesu kristo owakmtakaiukiaajambo jipya katikakazi katika jina la yesu kristo bwana yesu bwana yesu bwana yesu bwana yesu bwana yesu bana yesu ninakukabidhi kazi hii ninakukabizi bwana yesu kazi hii siku yaleo chochote ambacho teka bwana yesu kipate kibali machoni pako kipate kibali machoni pa kuangua kazi katika jina la yesu kristo ninaomba kibali chako bwana yesu kikawe juu yangu siku yaleo kikawe juu yangu siku yeleo kibalicha kobona yesu kikaju yangusikueleo kibalca kbona yeso kikavju yangusikueleo kibalica kobona yesu kikaju yangusikueleo katikajunala Ki yesu kristo nikapata kibali kwa mabosi wangu nikapata kibali kwa wafanyakazi wenzangu katika jina la yesu kristo unipe kibali bwana yesu machoni pahao ntaka ahudumia siku eleo unipe kibali bwana yesu machoni pahao ntakawahudumia siku eleo unipe kibali jehova machoni pahao ntaka wahudumia siku eleo unipe kibali bwana yesu machoni pahao ntaka wahudumia siku eleo unipe kibali kwao unipe kibali kwao kati jina la yesu kristo zibariki bwana yesukazi zote na wuukazibariki bwana yesunina kataaosaai iaosa aia mosa aia aoaia na katika jina la yesu kristo kata makosa wenye iaziaaaya siku eleoziaayaumefanya sahihi ukaanya izuriukao vizurikwenye kazi zako sikueleo a makosakaiajina layesu kristoi ninakataa kuharibu kazi siku yaleo kwa jina la yesu kristo nikakuone bwana ukitenda katika, katika kazi yangu ukitenda bwana yesu nipe maalifa na hekima ya kuweza kuifanya kazi hii siku yaleo ninaomba maalifa ninaomba hekima katika jina la yesu kristo ninaomba maalifa ninaomba hekima katika jina la yesu kristo bwana yesu ukatende jambo jipya kila mtu akauone mkono wako leo kila mtu kwenye ofisi yangu akauone mkono wako nabzb angunawakabizi wafanya kazi wenzangu ina wakabizi wote takaushirikia naoleo na akabizi watejamba takawaudumia taka sikualeo bwana yesu bwana yesu bwana yesu kila kitu kikinde sawasawa nina kemea ro za kazini hazina mamlaka katikaji nala yesu kristo ninakemea makosa ayana mamlaka katikajinala yesu kristo katika eu uru yako bwana yesu ikangaze kwaikazi hii katika jina la yesu kristo nuru yako ikangaze nuru yako ikangaze katika jina la yesu kristo ninakemea kila mashambulizi ya dui kira mipango ya dui juu ya kazi hii hayana mamlaka ayo mashambulizi iyo mipango ya dui haina mamlaka katika jina la yesu kristo bwana yesu bwana yesu ukatende wema nikauone wema wako ukatende wema nikauone wema wako katika siku eleo bwana yesu nikauone wema wako toka mudahu ntakawanza kazi bwana yesu mpaka ntakapomaliza nikauone wema wako ukanifunike bwana yesu kwa uwepo wako ukanifunike kwa nguvu zako ukanifunike kwa wema wako katika jinala yesu risto katika jina la yesu kristo, kristo. nikafanya kazi zote vizuri na nikamalize salama kwa ushindi mkubwa katika jina a yesu kristoa maombi yangu kwa mungu mumtenda katika jina la yesu Amen. Mungu wa ya kubariki, neema ya yako Nuru ya katika kazi yako siku ya leo, katika yako siku layesu kristouaana ayesu ks Hey Amen. Amen.