bwana yesu asifiwe mwana yesu asifiwe weulie na hofu omba maombi haya eka mkono wao kulia kwenye moyo wako alafuuombmambi haya akipindi tunaomba uotounaita tu yesu karibu ndani ya moyo wangu fanya upya moyo wangu yesu karibu ndani ya moyowangu faya uamoaudana oaufayauaaa bwana yesu bwana yesu bwana yesu bwana yesu bwana yesu bwana yesu hofu ya kila aina iliyo ndani ya moyo wa mtoto wako hofu ya kila aina kwa jina la yesu kristo roho ya hofu ikaondoke iwe ni hofu ya mauti iwe ni hofu ya ajali hofu ya magonjwa hofu ya usiku hofu ya kuhofu watu hofu kazini hofu darasani hofu sehemu yoyote hofu ya kila aina kwa jina la yesu kristo ondoka mwachia mama huyu ondoka mwachie baba huyu kwa jina la yesu kristo roho ya hofu ikaondoke sasa na ikomandi roho ya hofu ikaondoke sasa katika jina la yesu kristo roho ya hofu ondoka kwa mama huyu iweni hofu ya mvua yweni hofu ya radi iwe ni hofu ya kila aina hofu ya wanyama hofu ya ndoto mbaya kwa jina la yesu kristo ng'oka ng'oka kwa dami ya yesu kristo ayaondoka sasa kwa dami ya yesu kristo kwa dami ya yesu kristo kwa damu ya yesu kristo ro ya hofu ondoke endeea tu kusema yesu karibu ndan amowanuaaoa ae o katika jina la yesu kristo bona yesu amani yako katawale ndani a mtoto wako fuaaaae na a oo wako katika jina la yesu kristo amani ikatawale furaha ikatawale katika jina la yesu kristo hofu haina mamlaka ndani yake tena hofu haina mamlaka ndani yake tena hofu haina mamlaka ndani yake tena katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo hofu hauna mamlaka ndani ya moyo wa baba huyu hauna mamlaka ndani moyo wa kijana huyu ndani ya binti huyu ndani ya mama huyu hauna mamlaka ndani yake yoroho ya hofu iondoke sasa moyo wake ukawe na amani moyo wake ukawe na furaha moyo wake ukawe na amani moyo wake ukawe na furaha katika jina la yesu kristo natamka amani ndani ya moyo wake natamka furaha ndani ya moyo wake katika jina la yesu kristo im amina mungu akubariki uwe na amani wena furaha na ndani yako tena bali moyo wako ujaeamani ujai imani ujaitumaini katika jina la yesu kristo eme amina ubarikiwe