familia ni eneo la muhimu sana kuliombea familia ni eneo la muhimu sana kuliombea kwa maana hakuna eneo ambalo shetani analipiga vita kama eneo la familia hakuna ambalo eneo ambayohtan analipiga vita na yake kubwa kama eneo la familia kwanini hataki familia ziwe na amani kabisa shetan hataki familia ziwe na amani shetani hataki watu katika familia awe na umoja hataki kabisa shetani hataki kuona watu wakiwa na upendo katika familia ndio maana ukitazama familia nyingi huwezi ukaona umoja kwenye familia shetani anahakikisha kila mtu awe anafanya jambo lake kila mtu awenawe awe bize na mambo yake hiyo ndio mpango wa shetani kwa maana mkiwa na umoja mkiwa na unit inakuwa ni, ni, ni, ni, ni, ni nakuwa na nguvu sana tofauti mkiwa, kila mtu akiwa kivyake kila mu kwanafanya mambo yake ukiona kila mtu anakuwa nafanya mambo yake manake mnakuwa dhaifu lakini kama familia mkaungana pamoja mknaomba pamoja mnafunga pamoja manake mnakuwa na nguvu lakini aiishetanmbcmbchokitu kistokee kistoke. manake umoja katika familia usitokee amani katika familia isiwepo kwa maana amani ikiwepo kwenye familia maanake umoja utakuwepo ka atajitahidi anavyoweza ili ile amani katika familia isiwepo ule umoja katika familia usiwepo napia Na hataki atakuona maendeleo katika familia shetaniuataki kuona familia zikiendelea zikiendelea kiuchumi zikiendelea kiroho afya zao zikiwa vizuri shetani ataki hicho kitu ndomaana ona anapambana sana kwa namna ambavyo anaweza ili familia zisiendelee utaona familia ulishawahi kuona unaona familia nzima inapigwa na ulevi wanapata hela zinaishia kwenye ulevi tu wanapata hela zinaishia kwenye ulevi tu wanapata a ziaake ahnapigwa vilevile kwanini shetani hatakikuona maendeleo hataki kuona familia zikiendelea hataki kuona familia zikiwa vizuri kiuchumi hataki kuona familia zikiwa na afya njema hataki kuona familia zikiwa zina maelewano hataki kuon kuona familia watu wakipatana watu wakishikana watu wakiinua na mikono watu wakisaidiana kupata kazi na kadhalika shetani hataki kuona hicho kitu kao ndiomananaona familia zinapitia changamoto hujawahi kuona kila mtu na mambo yake kila mtu na mambo yake kiamunamamboyk aamona bamanaabsmamangu anasabsaya siobabangu anasaabiha ya sio mama anasababisha aya mtoto wangu anasababisha bali kuna roho ambayo iko nyuma hayo yote ukifahamu namna hiyo kifahamnama ho taelwaaama andadaa az mama a babaababamamaamshambulia namshambulia kwa maana namuona yeye kama chanzo cha tatizo lakini yeye sio chanzo cha tatizo kuna roho ambazo zika nyuma yake shetani ndio chanzo cha tatizo ye ndio chanzo cha tatizo yendio mzizi wa tatizo yuko nyuma ya hayo yote ambao naona yanatokea katika familia kwa familia sasa ni mambo mengi ambayo yanaendelea katika familia zetu na inahitaji neema ya mungu kuweza kushinda na unaezaukanadwewe huko pekeyako nd unamjua yesu nawenzako wako nyuma na kadhalika wamefungwa na nguvu za giza ni walevi wazinzi wamezalia nyumbani nakaakaona neema ya kristo iko juu yako jambo hili moja hizo roho zilizowafunga zinaweza zikakuvuta nyumaa lu zazm uwaombe mbaombombmaaoa kuafka baaa kuokoa na wao kapate kumtukuza bwana yesu pamoja na sisi yafaa sana familia nzima ikiwanamjuayes fa afamilia nzimauafuna auomba mahfamilia nzima waafnmoaa wanatunaomba namna hii tunafunga tunasifu tunaabudu pamoja tunamtukuza yesu pamoja tuna mtukuza yesu pamoja ni fuaha na amaurhana amani afama anuu rohonua nuchmua nanuu wanaanza kenoazku wanaanza kuwanaanza ku mara nyini mara nyingi vikoba vya namna hiyo ambao vinaanzishwa na familia hua vidum labda uanzishe na watu wengine lakini ambao unakuta familia ndio kuanzisha labda kikoba au chochote ili, ili uchumi wao uwe vizuri zaidi mara nyingi wanakisambaratisha na kwa kwa wao kwamba wanawasambaratisha wanaanza kusingiziana kwa wao i amechukua hela ya kikundi ametumia vibaya kwa na wawo, kwa wawo, na kikoba, kinakufa, kikundi, kinakufa. Kwa shida ambi, muda. Mtu mambo yake anaacha kuchanga hajulikani imeishia wapi nakaaakuta familia zinaeza zikawa zina malengo mazuri familia zinaweza zikawa na mipango mizuri uu ya maendeleo ya familia lakini lakiniayyoteaweua kuwana pambana kwa sababu anafahamu kama mfuko wenu wa, wa familia ukikuwa ukawa na milioni mia ukawa na milioni hamsini ukawa na milioni ishirini ukawa na milioni kumi na milioni tano sababu nakuwa na nguvu jambo lote ikitokea naweza mkalisovu mnakuwa na, na nguvu shetani ana anafaita naakikisha na kwamba hii familia haiwezi kuwa hivi hii familia ua familia ia uanatoa uishiini ia mezi anaa hawakufika mbali shetani akawasambaratisha klabmfikaho kitu hawajaweza kufikia malengo kwanini kwasababu shetani anafight, anapambana sana na uchumi wa familia shetani, anapambana sana na maendeleo ya familia hataki kuona familia zikiendelea hataki kuona ukiwa una umoja kwenye famaatakikaisa kuonakename wakiwa pamoja wakiwa wakiwana umoja, wakiwa na umoja hicho kitu take atakachofanya ni kuleta ubinafsi ndani ya mume ni kuleta ubinafsi ndani ya mkea ni ubinafsi, ubinafsi ndani ya baba anaeka ubinafsi ndani ya mama kwa kila mtu anakua na, ma- na maisha yake kila mtu anakua na mipango yake kakua ni ngumu ni ngumu kupata ushindi kwa namna hiyo ho nakama u akipata ushindtachkua mda mefu saatumia mwaka mmoja miaka miwili miaka mitatu mitano afaou moaamaaa tutashinda tukiwa na umoja ni he, biblia nasema ni heri wawili kuliko mmoja ni heri wawiri kuliko mmoja kwa maana wawili wana nguvu wawili ni heri wawili kuliko mmoja ndiomanaona shetani anapambana sana sana sana sana kusambaratisha umoja katika familia anasambaratisha umoja katika familia ndiomana kila mtu anamsu, anamsukumia mwingine kila mtu anamsukumia mwingine ni flani ni fan nifan fa fa a ngoja tusome kitabu cha mhubiri sura ya n umkitabu cha mhubir sura yaab cmhub suaykitabu cha mhbsuaya na nitasoma kwanzia msariwa tisa pointi yangu ni nzuri tu tunaongera umoja tazama ikikitu biba nasema hivi afadhali kuwa wawili kuliko mmoja tazama hicho kitu anasama ni afadhari kuwa wawili kuliko mmoja maana watapata ijara njema kwa kazi yao ko ni heri watu wao wawili kuliko mmoja sawasawa ok msari wa kumi kwa mana wakianguka mmoja wao atamuinua mwenzake tazama icho kitu ni heri wawiri kuliko mmoja faida ya kwanza watapata ijara iliyo njema kwa kazi yao 2 wa 1 kwa maana wakianguka mmoja wao hatamwinua ata, mwenzake kwa manake katika hao wawili mmoja akianguka atamwinua mwenzake lakini ole wake aliye peke yake aangukapo wala hana mwingine wa wakumwinua kayo mtu akiwa peke yake Ibi nasema ole wake kwa maana akianguka hapana mtu mwingine wa kumwinua hakuna mtu mwingine wakumshika mkono na kumwinua hiyo ni hasara mtu anapokuwa anapokua pekeake hichi ndicho ndi shetani anachokitafuta kwenye familia anapambana ili kila mtu awe mtwkama kila mtuatakua pekeake manae hyotu awezi kupata ijara njema lakini Denja inakuja wapi hatari inakuja wapi pale huyo mtu mmoja ambaye yuko peke yake pekeyake akianguka maanayake nii hakuna ambaye atakamuinua kwanini ka maanauoekeake kwa maana wakianguka mmoja ao atamwinua mwenzake lakini ole wake ali peke yake aangukapo wala hana mwingine wakumwinua mmoja wa akaanguka hakuna mtu mwingine atakayemwinua hata kuwepo mwingine wa kumwinua kwa nini kwa sababu yuko peke yake na ndicho shetani ambacho anatafuta katika maisha ya watu ukiona Uki una, wanaweza kukusaidia shtan anakuhoa haaauauynauuanda unaenda, unaenda na yako wai anakuweka kwenye tu anakueka kwenye anakueka kwenye kwamimi naweza pasipo wangu mimi naweza pasipo mke wangu maweza pasipo mme wanguwzs babaasmohukamaana wangu, mmoja ole wake aliye peke yake angukapo wala hana mwingine wakumwinua mstari wa kumi namoja anasema tela wawili wakilala pamoja aa watapata moto lakini mmoja aliye peke yake tu awezaje kuona moto tazama icho kitu huyu aliye peke yake awezaje kuona moto manake ile faya haita kuhepo maana utakuwa ndio maana anahakikisha hata kwenye familia yako wasiokoke wengine kwa sababu wakiokoka wengine familia yenu itakuwa ni fire familia i takua ni moto ndomaana anahakikisha wengine wasiokoke wazazi waoumbannakupambana wasi wasi wasi ili wengine katika familia yako wasiweze kumjua bwanayesu anahakikisha wengine katika familia yko wasiweze kumjuayesutkanasiku ya kufunga kila wiki mtakua na maumbi yakufunga kama haya kila baada ya mwezi kadhaa nafunga na kwani na, na kadhalika inakuwa ni, ni, ni tendesi ya familia kwani kwa sababu kuakuna umoja na mkifanya hivyo hata mmoja akianguka kuna watu kumuinua hata mmoja akianguka kuna watu wa kumshika mkono na kumuombea ndomaanaweza kuona familia ambazo zimekuwa na umoja mungu amezipa neema kuwa na umoja unaweza kuona hata mwenzao akiteleza ametereza kwa bahati mbaya ameanguka utaona familia inafunga na kuomba kwa ajili ya kumuombea utaona familia inamshauri utaona familia inamtia moyo na mtu ananyanyuka na kusimama tena unaweza kuona familia zinapokuwa na umoja nimeona familia za namna hiyo wamekuwa na umoja wakishirikiana wakifunga wakiomba wakisoma neno la mungu azie famili nakadhalika unaweza kuona mtu baba mwee nyumba natereza naingia kene ulevunaona familia inashikana mono wanamuombehicho kitu wa o tunapokuwa na umoja tunaweza tukashikamana tuka na tukaomba pamoja ndio maana palipo wawili kuna moto lakini palipo na mmoja moto wapi uo moto wapi Misali wa wa sasa kitabu cha mhubiri sura ya ikiwa mtu aweza kumshinda yule taattwa peke yake wawili watampinga wala kamba ya nyuzi tatu haita, haikatiki upesi ni ngumu ni ngumu kuanguka ngum kuanguka kwa, kwa sababu wanapeana joto kwasabu wanapeana nguvu wanasheya kk ni ngumu sana kuanguka kwa hiyo naweza kuona ilivyo muhimu kuwa pamoja katika famili cha kwanza omba bwana yesu achili neema katika familia yako ya kumjua yee zaidi ko katika familia yako omba bona yesu achilie neema kia memba kaa familia aktkumua yesu na familia zetu zinapitia changamoto kwaini mbskumbo maaayesu akachila nema yake afamlia zetu na kila mtu bwana bwana yesu yesu kila mtu akimjua hata bwaa yeuhata o huo umimi hu hicho kiburi hakitakuepo hakitakuepo ubinafsi hautakuwepo kwanini kwa sababu hofu ya mungu iko ndani yao kata kiburi kikiinuka ule, ule umimi ukiinuka ile ikiinuka na chochote ambacho kikiinuka ndani ya mtu roa mtakatifu atakifinyanga atakiondoa ndani ya moyo na mtu atarudi nakuwa na upendo wa mungu kwelikweli kwenye familia sasa watu hawaamini yani kwa nini kwa sababu hawamjui mungu ile upendo wa kristo ndani yao auo huyu amwamini huyu mtoto amwamini baba nyingi kwa kwa nini? Kwa sabu, watu wa yesu babamtt mtotofmla yingi ssi amba tumeokoka tukisma tuwaache kwa sababu tu, tutendea mabaya tuwaache hali itakuwa mbaya zaidiaisi kama watu ambao tumeokoka lazima tuwakumbuke tuwa mkono bituombe ukapate kumjua huyu yesu kristo mungu aiuaaaabadsaaaaaa <Aufs3> kaa aiweza kukubadilisha wewe hawezi kushindwa kuwabadilisha wao yaweza kuwa makosa yako au madhaifu yako yalikuwa ni makubwa zaidi kuliko hata yao yaweza kuwa matendo yako yalikuwa ni mabaya zaidi kuliko hata yao kama mungu alikuweza wewe hawezi kuwashindwa wao kwao tutaenda kuomba bwana yesu akaachilie neema katika familia yako ya kumjua yeye ko mwombee mumeo O tamuombea mumeo tamuombea mkeo mwombea mchumba wako nakadhalika omba omba bwana yesu mwombe bwana yesu achilie neema katika familia ya kumjua ykpate kumjua yesu ok ombeya ndugu zako akabkumjua yesu kwa sababu familia inapomjua yesu inapomayesua kizazama wachaw awaaamaachano chaaaka kwahiyo huko mbele kizazi kitakachazaliwa hukombele jenereshen zinazofata zkazomztakua nisef zai annamaano nahtaniwngiamaanoaka izazi vyao amaanaweka ana, ana, magano kwa kwa na unashangaa watoto watakaozaliwa wanakuja kumpokea bwana yesu sasa na unakuta wanasumbuka na, na magano ambao mzazi aliweka nini kwa sababu alichelewa kuzaa ku, ku, kuza, alichelewa kuolewa alichelewa moja pitatunne lakini tazama familia ikiokoka haiwezi kujiunganisha kwenye vitu kama hivyo awezkwao familia inakuwa ni safi ko tazama umuhimu afamilia ikio imekoka ua ah, nimeokoka peke yangu watoto wangu wamekoka nakahalika ana watoto wako ya baba yako yendeee kwa, kwa mama yako yendelee kwa watoto wako iendele kwa ndugu zako iendee kwa shangazi ende kwa mjomba hiyo tukiona neema kristo inatembea kwenye familia yetu namna hiyo tunasema hakika bwana okwa kazini koo hiyo neema iwezi ikatembea pasiposi kuomba ndomaana yesu anasema katikakasua msalwap mm ng amombbwaawmnusioomba tuwezi kuona familia zetu zikiokolewa aiitunahitaji tuombe li familia zetu zikapate kuokolewa ombea mume wakoombea zazi wako ombeangu zako ombea watoto wako ombea mke wako wote waombee familia zetu zikimjua mungu zikawa na hofu ya mungu upendo na amani vitatawala katika familia hetu