ningine na kualika katika kipindi cha kujifunza neno la mungu kutoka kwa mtumishi wa mungu incent morris wa huduma yahkaribu bwana yesu asifiwe karibu katika somo letu la leo na leo tunajifunza kuhusu kuombea kinywa kuombe neno la mungu linatufundisha na kutuonyesha ulimi ni nini nguvu iliyopo katika ulimi na namna ya kushughulika na vinywa vyetu neno la mungu limetuelekeza biblia inasema katika kitabu cha yakobo sura ya ta msali wa waa mpaka wa wak neno la mungu linasema vivyo hivyo ulimi nao ni kiungo kidogo nao hujivuna majivuno makuu angalieni jinsi moto mdogo washavywa misitu mkubwa sana na ulimi ni moto ule ulimwengu wa uovu ule ulimi umewekwa katika viungo vyetu nao ndio utyaa mwili wote una jisi huuwasha moto mfululizo wa maumbile nao huwashwa moto na jehanamu maana kila aina ya wa wanyama na ya ndege na ya vitambavyo na ya vitu vyote vilivyo baharini vinafugika navyo vimekwisha kufugwa na wanadamu bali liulimi hakuna awezaye kuufuga ni uovu usiotulia umejaa sumuiletayo mauti kwa huo twamwimidi mungu baba yetu na kwa huo twalaani wanadamu waliofanywa kwa mfano wa mungu katika kinywa kile kile hutoka baraka na laana ndugu zangu haifai mambo hayo kuwa hivyo amina kwa hyo kwa nguvu zetu ni ngumu kuweza ulimi kwa maana neno linasema ulimi hakuna awezaye kuufuga ni uovu usiotulia umejaa sumu ilitayo mauti tuna bwana yesu atusaidie katika hili omba mungu akiwezesha kinywa chako kijue namna ya kusema na wakati wa kusema kinywa chako kijue kitu cha kusema na kitu kisicho cha kusema kinywa chako kijue wakati wa kusema na wakati usio wa kusema unapoomba mungu omba mungu akuwezeshe kinywa chako kijue namna ya kusema na wakati wa kusema kinywa chako kijue kitu cha kusema na kitu kisicho cha kusema kinywa chako kijue wakati wa kusema na wakati usio wa kusema bwana anasema katika kitabu cha kutoka sura ya n mstali wa km mpaka mstali wa 1bbbnasema hivi bwana akamwambia ni nani aliyekifanya kinywa cha mwanadamu au ni nani afanyaye mtu kuwa bubu au kiziwi mwenye kuona au kuwa kipofu si mimi bwana kwa sasa enenda nami nitakuwa pamoja na kinywa chako na kukufundisha utakalo ninena tazama hiyo ni kutoka sura ya nne mstali wa 11 mpaka mstali wa 12 na sisi twende tukaombe leo tuombe namnahii tuombe pamoja weka mkono kwenye kifua chako tuombe pamoja sema bwana yesu asante sana kwa kunipenda ninakupenda sana yesu wangu wewe ni baba yangu wewe ni rafiki yangu wewe ni mwalimu wangu wewe ni kila kitu kwangu yesu kristo ninaomba uwe pamoja na kinywa changu na unifundishe kila nitakacho kinena katika jina la yesu kristo eimen amina mungu wa mbinguni akubarikiwe ubarikiwe sana men usikose sehemu nyingine ya kipindi hiki wiki ijayo siku na wakati kama huu kwa wale waliompokea bwana yesu kuwa mwokozi wa maisha yao na wewe uliyetendewa muujiza tuandikie ushuhuda wako kupitia mawasiliano yetu kwenda namba 65279645 na katika mitandao yetu ya kijamii holy spirit connect mungu akubariki