kwa mara nyingine nakualika katika kipindi cha kujifunza neno la mungu kutoka kwa mtumishi wa mungu inocent morris wa huduma ya holy spirit holsiritect karibu bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe sana ninakukaribisha katika somo letu la leo na leo tunajifunza somo linaitwa laana haita kupata wewe laana wewe tunamshukuru mungu baba kwa kumtuma mwanaye yesu kristo kuja duniani kutuokoa huu ni upendo wa ajabu sana tulikuwa tumefungwa na dhambi mateso laana magonjwa na kadhalika lakini kwa neema yake kristo tumewekwa huru kwa neema yake kristo tumewekwa huru kwa maana tulikuwa tumefungwa na dhambi mateso laana na magonjwa lakini kwa neema yake yesu tumewekwa huru ukisoma kitabu cha wagalatia sula ya msal wa 13 agaati salw13 neno la mungu linasema kristo alitukomboa katika laana ya torati kristo alitukomboa katika laana ya torati kwa kuwa alifanywa laana kwa ajili yetu maana imeandikwa amelaniwa kila mtu aangikwaye juu ya mti lt kristo alitukomboa katika lana ya twalati kwa kuwa alifanywa laana kwa kwajili yetu maana imeandikwa amelaniwa kila mtu angi juu ya mti kwa hiyo yesu alifanywa laana kwa kwajili yetu sisi mana yake sisi tumewekwa huru mbali na laana ya twarati kama kristo alitukomboa na laana ya twarati basi hata laana ya wanadamu laana ya wanadamu wanayokutupia wewe haitakupata kwa maana wewe umekombolewa na kristo yesu kwa njia ya msalaba na maneno yote ya laana unayotamkiwa wewe hata kupata wewe mkeo mumeo uzao wako na kadhalika kuna watu wametamkiwa kuwa hawatazaa hawataoa hawataolewa maisha yao yatakuwa ya, ya kutangatanga kila watakalolifanya halitafanikiwa ndoa zao hazita dumu hawatadumu kazini kila kazi watakaopata haitadumu hawatapata kazi watapata magonjwa ya kutisha na kadhalika ka kuna mambo mengi ambayo lana za mbalimbali mbali ambazo watu wametamkiwa katika maisha yao mpendwa unaweza ukawa umetupiwa lana za kila namna za maneno au zozote zile lakini tambua jambo moja kwenye msalaba kuna nguvu ya kuvunja raana hizo narudia tena mpendwa unaweza kuwa umetupiwa laana za kila aina za maneno au zozote zile lakini tambua jambo moja kwenye msalaba kuna nguvu ya kuvunja hizo raana ukiwa na yesu hizo laana zinavunjika na na hizo zinageuzwa kuwa baraka kwako ukiwa na yesu izo raana zinavunjika na izo raana zinageuzwa kuwa baraka kwako kwaatuangalie kitabu cha nehemia 13 msali wa pii neno la mungu linasema kwa sababu hawakuwa wana wa israeli kwa chakula na maji bali walimwajiri baalamu juu yao ili awalaani lakini mungu aligeuza ile laana kuwa baraka narudia tena nehemia mstal wa nenola mungu linasema kwa sababu hawakuwa raki wana waezeri kwa sababu ya chakula na maji bali walimwajiri bala juu yao ili awalaani lakini mungu aligeuza ile laana kuwa baraka lakini mungu aligeuza ile laana iwe baraka lakini mungu aliigeuza ile laana iwe baraka kama jinsi mungu alivyofanya kwa wana wa israeli pale waliponenewa laana na mungu wa israeli akaigeuza laana na kuwa baraka ndivyo atakavyofanya na kwako pia haleluya mungu ataigeuza kila laana unayotupiwa na utakayotupiwa vyovyote vile lakini mungu atageuza laana hiyo kuwa baraka kama wanasema huta za, mungu atakupa mapasha kama walisema hutaolewa mungu atakupa mume wa kufanana naye na kadhalika mpendwa uwe na amani kabisa kwa maana yesu amekukomboa mbali na laana ya tarati na kila laana itakawoinuka juu yako mungu ataigeuza na kuwa baraka haleluya tunaona katika kitabu cha nehemia 1t mstali wa pili wana wa waisraeli walikuja kulaniwa na balamu balamu aliambiwa Balam, Balam awalani wene waisraeli lakini mungu aliigeuza ile lana kuwa baraka na ndivyo itakavyo kuwa katika maisha yako weka mkono wako kulia kwenye moyo wako sema namnya hii bwana yesu ninakupenda sana bwana yesu ninakupenda sana kila laana niliyotamkiwa kila laana iliyotupwa kwenye maisha yangu bwana yesu laana hiyo ikavunjike sasa bwana yesu laana hiyo ikavunjike sasa na laana zozote kwenye maisha yangu zikageuke na kwa baraka katika jina la yesu kristo eime amina mungu wa mbinguni akubariki sana ubarikiwe usikose sehemu nyingine ya kipindi hiki wiki ijayo siku na wakati kama huu kwa wale waliompokea bwana yesu kuwa mwokozi wa maisha yao na wewe uliyetendewa muujiza tuandikie ushuhuda wako kupitia mawasiliano yetu kwenda namba 65279645 na katika mitandao yetu ya kijamii holy spirit connect mungu akubariki