kwa nyingine na kualika katika kipindi cha kujifunza neno la mungu kutoka kwa mtumishi wa mungu iosent morris wa huduma ya hosiite karibu bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe na leo tutatamka maneno haya ya ushindi katika maisha yetu leo tamka maneno haya ya ushindi katika maisha yako tamka maneno haya ya ushindi kwa imani kutoka ndani ya moyo wako tamka maneno haya ya ushindi kwa imani kutoka ndani ya moyo wako moja tamka hivi mimi ni kichwa wala simkia nitakuwa juu tu wala si chini rudia tena mimi ni kichwa wala simkia nitakuwa juu tu wala si chini rudia tena mimi ni kichwa wala si mkia nitakuwa juu tu wala si chini na hii tunakili kutoka katika kitabu cha kumbukumbu la talati 28 msali wa 1a a hey. kumbukumbu lataati 8 msali wa1 Hey. tuikili pamoja hiyo kumbukumbu kumbu la twalati 8 msali wa 13 hey. bwana atakufanya kuwa kichwa wala simkia nawe utakuwa juu tu wala hui chini twende pamoja bwana atakufanya kuwakichwa wala simkia nawe utakuwa juu tu wala hui chini haleluya bwana atakufanya kuwa kichwa wala simkia na utakuwa jutu wala hui chini pointi namba nambabili sema kwa msaada wa mungu nitatenda makuu kwa msaada wa mungu nitatenda makuu maana mungu wangu atawakanyaga watesi wangu turudie tena kwa msaada wa mungu nitatenda makuu maana mungu wangu atawakanyaga watesi wangu turudie tena kwa msaada wa mungu nitatenda makuu maana mungu wangu atawakanyaga watesi wangu turudie tena kwa msaada wa mungu nitatenda makuu maana mungu wangu atawakanyaga watesi wangu turudie tena kwa msaada wa mungu nitatenda makuu maana mungu wangu atawakanyaga watesi wangu hiyo tunasimamia zaburi ya stii msali wa kumi na mbili ni zaburi ya stii msali wa kumi na mbili inasema kwa msaada wa mungu tutatenda makuu maana yeye atawakanyaga watesi wangu kwa msaada wa mungu tutatenda makuu maana yeye atawakanyaga watesi wetu kwa msaada wa mungu tutatenda makuu maana yeye atawakanyaga watesi wetu pointi namba tatu ambayo tunakwenda kukili leo tamka namna hii bwana yuko upande wangu sitaogopa mwanadamu atanitenda nini bwana yuko upande wangu sitaogopa mwanadamu atanitenda nini atanitendanini tena bwana yuko upande wangu sitaogopa mwanadamu atanitenda nini bwana yuko upande wangu sitaogopa mwanadamu atanitenda nini hiyo ni zaburi ya mia kumi na nane msali wa sita bwana yuko upande wangu sitaogopa mwanadamu atantenda nini nabn katika mambo yote ninashinda na zaidi ya kushinda kwa yeye aliyenipenda kili tena katika mambo yote ninashinda na zaidi ya kushinda kwa yeye aliyenipenda dudie tena katika mambo yote ninashinda na zaidi ya kushinda kwa yeye aliyenipenda rudia tena katika mambo yote nitashinda na zaidi ya kushinda kwa yeye aliye nipenda rudia tena katika mambo yote ninashinda na zaidi ya kushinda kwa yeye aliyenipenda hiyo ni walumi sura ya 8 mstari wa 37 inasema hivi lakini katika mambo hayo yote tunashinda na zaidi ya kushinda kwa yeye aliyetupenda tuirudie tena hiyo walumi 87 lakini katika mambo hayo yote tunashinda na zaidi ya kushinda kwa yeye aliyetupenda turudie tena lakini lakini katika mambo hayo yote tunashinda na zaidi ya kushinda kwa yeye aliyetupenda haleluya endelea kukili maneno haya ya ushindi mara kwa mara upatapo nafasi na hakika utauona mkono wa bwana katika kila eneo la maisha yako hakikisha mara kwa mara unakuwa unakili maneno haya ya ushindi hakikisha mara kwa mara unakuwa unakii maneno haya ya ushindi hakika utauona mkono wa bwana mungu wa mbinguni akubariki Amen. ubarikiwe usikose sehemu nyingine ya kipindi hiki wiki ijayo siku na wakati kama huu kwa wale waliompokea bwana yesu kuwa mwokozi wa maisha yao na wewe uliyetendewa muujiza tuandikie ushuhuda wako kupitia mawasiliano yetu kwenda namba 65279645 na katika mitandao yetu ya kijamii holy spirit connect mungu akubariki