kwa nyingine na kualika katika kipindi cha kujifunza neno la mungu kutoka kwa mtumishi wa mungu inocent morris wa huduma ya Holy spirit holsirit karibu bwana yesu asifiwe karibu sana katika somo letu la leo na leo tunajifunza tenda makuu kwa neno leo tunajifunza tenda makuu kwa neno ukifahamu sili iliyopo katika maneno ya kinywa chako utatenda makuu tazama hapa kwa neno kila kitu kiliumbwa katika ibrania kin1oja msari watatu bibilia inasema kwa imani twafahamu ya kuwa ulimwengu uliumbwa kwa neno la mungu hata vitu vinavyoonekana havikufanywa kwa vitu vilivyodhahiri nalodia tena kwa imani twafahamu ya kuwa ulimwengu uliumba kwa neno la mungu hata vitu vinavyoonekana havikufanywa kwa vitu vilivyodhahiri hapa tunajifunza kwamba kwa kinywa kinaumba kina hapa tunajifunza kwamba kinywa kinaumba maana yake kitu chochote ambacho unataka kiwe wewe tamka tu kwa imani kinakuwa k okay. tazama kitu kingine kwa neno yoshua alisimamisha jua na mwezi kwa neno yoshua alisimamisha jua na mwezi mwanzoni tumeona kwa neno kila kitu kiliumbwa lakini mbili tunaona kwa neno yoshua alisimamisha jua na mwezi tazama katika kitabu cha yoshua sura ya kmi msali wa kmi nabili mpaka wkmi natatu neno la mungu linasema ndipo yoshua akanena na bwana katika siku hiyo ambayo bwana aliwatoa wamoli mbele ya wana wa israeli akasema mbele ya macho ya israeli wewe jua simama kimya juu ya gibeon na wewe mwezi simama katika bonde la ialon ndipo jua likasimama na mwezi ukatulia hata hilo taifa lilipokuwa limekwisha kujipatilizia juu ya dui zao tazama hicho kitu unachotamka ndicho kinachokuwa tazama aliyekuwa na ugonjwa wa kutoka damu alichofanya katika matayo sura ya ti mstari wa ihii mpaka 22 tazama yule mama aliyekuwa na tatizo la kutoka damu katika matayo sura ya ti mstari wa ih mpaka 22 nelo la mungu linasema tazama mwanamke aliyekuwa na ugonjwa wa kutoka damu muda wa miaka 1 na miwili alikuja kwa nyuma akaugusa upindo wa vazi lake kwa maana alisema moyoni mwake nikigusa tu upindo wa vazi lake nitapona yesu akageuka akamuona akamwambia jipe moyo mkuu binti yangu imani yako imekuponya yule mwanamke akapona tangu saaile tazama kwa mana alisema moyoni mwake nikigusa tu pindo la vazi nitapona kwa huyu mama kabla hajapokea muujiza wake alisema mwaoni mwake kwamba nikigusa tu pindo la vazi lake nitapona na ndicho alichofanya kwa imani akaenda akagusa lile pindo la bwana naye akawa mzima kwao kabla mama huyu hajapokea upanyaji wake alitamka kwanza alipotamka na kufanya saasaana neno lake lililotamka akapokea muujiza wake kuna nguvu katika kinywa chako ndugu yangu daudi na goliati katika samueli wa sula ya 17mta7 nenola mungu linasema ndipo daudi akamwambia yule mfilisti wewe unanijia mimi na upanga na fumo na mikuki bali mimi nakuijia wewe kwa jina la bwana wa majeshi mungu wa majeshi ya israeli aliyowatukana siku hii ya leo bwana atakuuwa mkononi mwangu nami nitakupiga na kukuondolea kichwa chako nami leo nitawapa ndege wangani na wanyama wa nchi mizoga ya majeshi ya wafilisti ili kwamba dunia nzima wajue ya kuwa yuko mungu katika israeli ya watu wote pia wajue kwamba bwana haokoi kwa upanga wala kwa mkuki maana vita ni vya bwana naye atawatia ninyi mikononi mwetu daudi kabla ya kumpiga goliati alitamka kwanza na kila alichotamka ndicho kilichokuwa kwa hiyo tamka tamka tamka kwa kuwa kuna nguvu katika kinywa chako tunamwona mungu alipokuwa naumba dunia alitamka nayo dunia ikawa yoshua alitamka na jua la mwezi likasimama yule mama aliyekuwa na damu miaka kumi na miwili alitamka naye lile alichotamka kikawa daudi na goliati kile alichotamka ndicho kilichokuwa mama baba tamka tamka kuna nguvu katika kinywa chako ubarikiwe em usikose sehemu nyingine ya kipindi hiki wiki ijayo siku na wakati kama huu kwa wale waliompokea bwana yesu kuwa mwokozi wa maisha yao na wewe uliyetendewa muujiza tuandikie ushuhuda wako kupitia mawasiliano yetu kwenda namba 65279645 na katika mitandao yetu ya kijamii holy spirit connect mungu akubariki