kwa mara nyingine na kualika katika kipindi cha kujifunza neno la mungu kutoka kwa mtumishi wa mungu innocent morris wa huduma ya holy spirit siritect karibu bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe sana ninakukaribisha katika somo letu la leo na leo tunajifunza nguvu ya kinywa chako nguvu ya kinywa chako kinywa cha mwanadamu kina nguvu sana na tambua kwamba kinywa chako kina nguvu ya kujenga na nguvu ya kubomoa ukisoma katika kitabu cha methari 18msari21 tafasiri ya biblia ya habari njema imeandika hivi ulimi una nguvu ya kufanya hai na kuua wanaopenda kuutumia watakula matunda yake narudia tena mehai 18 msar1 kutoka katika biblia ya habari njema inasema hivi ulimi una nguvu ya kufanya hai na kuua wanaopenda kuutumia watakula matunda yake mstari huu unatuonyesha nguvu ya ulimi na mstari huu unatuonyesha uwezo wa nguvu hiyo nguvu hiyo inaweza kufanya kitu kiwe hai au kukiua narudia tena nguvu hiyo ambayo ni nguvu ya ulimi inaweza kufanya kitu kiwe hai au kukiwa miaka kadhaa iliyopita nilikuwa na semina sehemu inaitwa vawa mbozi mbea huko wakati naombea wagonjwa alikuja dana mmoja alikuwa na shida ya kutokwa damu zaidi ya miaka miwili nilimuuliza yule dada hili tatizo lilianzaje akasema kuna binti walikuwa wanasoma naye yule binti walitokea kutokuelewana na yule binti akamtamkia huyu dada kwamba nitakukomesha na baada ya kusikia yale maneno alisikia kama kitu kimeingia tumboni mwake na hilo tatizo lilianzia hapo huu binti alizunguka hospitali nyingi na alitumia dawa za asili lakini hakuweza kupata suluhisho la tatizo lake mpendo hebu tazama nguvu ya maneno ambavyo inaweza kuharibu afya ya mtu tazama nguvu ya maneno ambavyo inaweza kuharibu afya ya mtu nikamwambia yule binti kwamba kama ili tatizo umelipata kwa neno itaondoka kwa neno nikamwambia yule binti kama ili tatizo umelipata kwa neno itaondoka kwa neno nikamwambia weka mkono wako tumboni tamka neno juu ya tumbo lako sema da nina katika jina la yesu kristo achakutok nikamwambia da nina kuamuru katika jina la yesu achakutoka alipotamka tu vile alisikia kama kitu kinatoka ndani ya tumbo lake na akawa mzima mpaka leo sasa tazama nguvu ya kinywa cha mwanadamu mpendwa kinywa chako kina nguvu ya kufanya tumbo lililo katika hali ya kufa kuwa hai kwa maana ulimi una nguvu ya kufanya hai na kuua ndugu kuna jambo gani ambalo limekuwa gumu kwenye maisha yako tamka neno juu ya changamoto yote unayopitia tamka kwa imani pasipo shaka na itakuwa kama ulivyotamka achakulia mpendwa achakulalamika bali tamka neno kwa imani yesu anasema katika matayo 18 msali wa 18 amini nawambieni yoyote mtakayafunga duniani yatakuwa yamefungwa mbinguni na yoyote mtakayafungua duniani yatakuwa amefunguliwa mbinguni neno hili likupe nguvu na imani ya kutenda makuu katika jina la yesu kristo fanyia kazi neno hili na hakika utarudi na shuhuda mungu wa mbinguni akubariki sana eime amina usikose sehemu nyingine ya kipindi hiki wiki ijayo siku na wakati kama huu kwa wale waliompokea bwana yesu kuwa mwokozi wa maisha yao na wewe uliyetendewa muujiza tuandikie ushuhuda wako kupitia mawasiliano yetu kwenda namba 5279645 na katika mitandao yetu ya kijamii holy spirit connect mungu akubariki