kwa mara nyingine na kualika katika kipindi cha kujifunza neno la mungu kutoka kwa mtumishi wa mungu inocent morris wa huduma ya holy spirit holsirite karibu bwana yesu asifiwe ninapenda kuchukua nafasi nzuri kukukaribisha katika somo letu la leo na leo tunajifunza somo zuri sana linaitwa namna mungu anavyokupokea unapoenda kwake kuomba namna ambavyo mungu anakupokea unapoenda kwake kuomba unaweza ukawa unajihuriza swali kwamba je ninapoenda mbele za mungu baba kuomba je jenanipokeaje zamani mimi nilikuwa na fikiri kwamba mungu ni mungu mkali sana mwepesi wa asira na kadhalika kwa hiyo ukifika wakati wa kuomba nawaza sana sasa baba mungu atanipokeaje mimi ni mwenye dhambi nimekosea hili sikufanya hili na kadhalika ilifika wakati mpaka nikawa naogopa kwenda mbele zake kuomba siku moja roha mtakatifu alinifunulia jambo namna ambavyo baba mungu anatupokea sisi watoto wake tunapokwenda mbele zake kuomba roha mtakatifu alinifunulia jambo hili kupitia kitabu cha luka sura ya 15 msali wa 11 mpaka msali wa hb kuhusu mwana mpotevu huyu mwana mpotevu aliomba urithi kwa baba yake na akaenda nchi ya mbali na alipokuwa huko akatapanya mali zake kwa maisha ya uasharati baada ya kuishiwa huko alipitia changamoto nyingi sana mtoto aliomba urithi kwa baba yake na akaenda nchi ya mbali na alipokuwa huko akatapanya mali zake kwa maisha ya nasa lakini baada ya kuishiwa huko alipata changamoto nyingi sana lakini aliamua kurudi kwa baba yake ukisoma katika kitabu cha luka sura ya 15 mstali wa mpaka 1819 luka15 mstali wa18 paka 19, wa 19. neno linasema hivi nitaondoka nitakwenda kwa baba yangu na kumwambia baba nimekosa juu ya mbingu na mbele yako sistahili kuitwa mwana wako tena nifanye kama mmoja wa watumishi wako tazama huyu mtoto amerudi kwa baba yake anasema nitaondoka nitakwenda kwa baba yangu na kumwambia baba nimekosa juu ya mbingu na mbele yako sistahili kuitwa mwana wako tena nifanye kama mmoja wa watumishi wako swali tujiulize sasa je baba yake atampokeaje huyu mtoto tumeona msali wa18 na mpaka 1t katika oluka suraya 1a msariwa na 18 paa19 jisuyu mtoto alivyorudi kwa baba yake anaomba toba anaomba msamaa je baba wa mtoto huyu atampokeaje ukisoma iyo luka sura ya 15 msariwa ishi bibilia imejibu vizuri sana namna ambavyo huyu baba amempokea mtoto wake inasema akaondoka akaenda kwa baba yake alipokuwa ngali mbali baba yake alimuona cha kwanza akamwonea huruma akaenda mbio akamwangukia shingoni akambusu sana hapa tunajifunza nini moja tunapokwenda kwa baba kuomba baba hutuonea huruma kama jinsi huyu mwana mpotevu alivyorudi kwa baba yake jambo la kwanza ambalo baba yake alifanya huo mstari waishiri unasema akamuonea huruma baba alipomuona mtoto wake jambo la kwanza alimuonea huruma kona sisi tunapoenda mbele za bwana kuomba baba anapotutazama huyo baba anatuonea huruma kumbuka yeye ni mungu wa huruma Point ya pili ambayo tunajifunza kwenye story ya mwana mpotevu tunapokwenda kwa baba kuomba baba hutukumbatia kwa upendo tunaona mwana mpotevu alipoonwa na baba yake baba yake alipomwona bibia inasema akaenda mbio akamwangukia shingoni mana yake akamkumbatia aka na ndivyo ambavyo sisi tunapoenda kwa baba kuomba ndivyo baba ambavyo huo anatupokea tunapofika mbele za, za baba kuomba baba hutukumbatia kwa upendo kwaio tunaweza kuona hata mwanampotevu alivyokumbatiwa na baba yake na ndivyo baba yetu wa ndivyo ambavyo huwa wanafanya pale ambapo tunaenda mbere zake kuomba pointi ya tatu ambayo tunajifunza kwenye stori ya mwanampotevu tunapokwenda kwa baba kuomba baba hutuangukia shingoni na kutubusu sana tunaweza kuona katika luka suray 1 ta mstari wa ishirini jinsi baba yake na mwanampotevu alivyokutana na mwanampotevu akamkumbatia akambusu sana na ndivyo ambavyo huwa inatokea sisi tunapoenda mbele za bwana kuomba baba anapotuona anatukumbatia utuangukia shingoni na kutubusu sana pointi ya nne ambayo tunajifunza katika stori ya mwanampotevu namna ambavyo tunapoenda kwa baba baba anavyotupokea tunapokwenda kwa baba kuomba baba hutusikiliza kwa upendo na kujibu maombi yetu tunapoenda kwa baba kuomba baba hutusikiliza kwa upendo na kujibu maombi yetu tumeona mwanampotevu alivyoenda kwa baba yake akaeleza shida yake na yule baba alimsikiliza kwa makini na kujibu maombi yake na hivyo hivyo ndivyo ambavyo mungu huwa anafanya kwetu sisi watoto wake mtakatifu akaniambia kupitia stoi hii kama baba wa mwanampotevu aliweza kumfanyia hivi je baba yako yakwa mbinguni si zaidi ne furaha nikaruka kwa furaha nikishangilia nikasema kumbe hata baba yetu wa mbinguni tunapokwenda mbele zake hutuonea huruma hutukumbatia kwa upendo na kutubusu mpendwa usiogope kwenda mbele za baba yako wa mbinguni kueleza shida yako tambua kwamba mungu anafurahi sana kuona watoto wake tunaenda mbele zake kufurahia uwepo wake na kuomba mungu wa mbinguni hakubariki hivyo ndio namna ambavyo mungu anatupokea wa sisi watoto wake tunapoenda mbele zake kuomba anatupokea kwa kutukumbatia kwa kutuonea huruma kwa kutubusu na kusikiliza na kujibu maombi yetu mungu wa mbinguni akubariki eme usikose sehemu nyingine ya kipindi hiki wiki ijayo siku na wakati kama huu kwa wale waliompokea bwana yesu kuwa mwokozi wa maisha yao na wewe uliyetendewa muujiza tuandikie ushuhuda wako kupitia mawasiliano yetu kwenda namba 65279645 na katika mitandao yetu ya kijamii holy spirit connect mungu akubariki