nakualika katika kipindi cha kujifunza neno la mungu kutoka kwa mtumishi wa mungu incent morris wa huduma ya Holy spirit Connect. karibu bwana yesu asifiwe ninakukaribisha katika somo letu la namna ya kumpinga shetani na hira zake sehemu ya tatu namna ya kumpinga shetani na hira zake sehemu ya tatu na tunaendelea pale pale kuangalia namna ambavyo shetani anafanya kazi katika ufahamu wa mwanadamu na namna ya kushinda mawazo mabaya katika ufahamu wa mwanadamu na tutasoma kitabu cha wakorinto wa pili sula ya 10 wa msaliwaa wakorinto wa pili sula ya 1 msali waa neno la mungu linasema tukiangusha mawazo na kila kitu kilichoinuka kijinuwacho juu ya elimu ya mungu tukiangusha mawazo na kila kitu kilichoinuka kijinuacho juu ya elimu ya mungu na tukiteka nyala kila fikra ipate kumtii kristohe wakati mwingine unashangaa mawazo mabaya yanapita kichwani kwako yanakwambia utapata ugonjwa fulani yanakwambia umdhurumume wako yanakuambia umdhuru mke wako yanakuambia umdhuru ndugu yako au yanakuambia ujue na kadhalika mawazo ya aina hii au yanayofanana na aina hii hayatoki kwa mungu narudia tena mawazo ya aina hii au yanayofanana na aina hii hayatoki kwa mungu unatakiwa uyapinge na kuyakataa kwa jina la yesu kristo mawazo ya aina hii au yanayofanana ina hii unatakiwa uyapinge na kuyakataa kwa jina la yesu kristo ukisikia mawazo mabaya ya aina hiyo katika ufamu wako tamka tu kwa sauti sema sitaki wazo hili kwa jina la yesu kristo unasikia mawazo ujiue unasikia mawazo utapata magonjwa fulani unasikia mawazo mojbt4 unasikia mawazo mabaya ya kila aina dawa yake unaposikia mawazo mabaya aina hiyo katika ufahamu wako tamka tu kwa sauti sema sitaki wazo hili kwa jina la yesu kristo unalikataa sema sitaki wazo hili kwa jina la yesu usiseme kimoyomoyo wazo hulishindi kimoyomoyo wazo hulishindi kwa wazo bali wazo unalishinda kwa sauti ukisikia wazo baya tamka kwa sauti sema sitaki wazo hili kwa jina la yesu kristo kila mkristo anatakiwa afahamu majaribu ya shetani ni yapi majaribu mengi ya shetani huingia kwa njia ya mawazo narudia tena maneno yangu kila mkristo anatakiwa afahamu majaribu ya shetani ni yapi majaribu mengi ya shetani huingia kwa njia ya mawazo shetani akimjaribu mtu haweki alama kwamba hili ni jaribu la shetani aweki alama shetani anapokuja kumjaribu mtu haweki alama na jaribu lake linafichwa linafanyikwa kwa usili au kwa uficho mkubwa ili mtu asiweze kutambua kwamba ni shetani kwa hiyo shetani jaribu lake hulileta kisilisili sana ili mtu asitambue kwamba ni shetani yupo kazini kwa maana mtu akijua kwamba hili limetoka kwa shetani atalipinga kwa shetani hataki mtu ajue kwamba wazo hili limetoka kwa shetani kwa maana akifahamu atalipinga lakini nimekuonyesha dalili moja mojawapo au mawazo ambayo anaweza ukatambua kwamba wazo hili ni wazo ambalo linatoka kwa shetani majaribu haya ya kishetani katika mawazo shetani huyatengeneza katika mfumo ambao ni ngumu sana mtu kutambua kwa urahisi kwamba shetani yupo kazini majaribu yote ya shetani yote majaribu yote ya shetani katika mawazo shetani huyatengeneza katika mfumo ambao ni ngumu sana mtu kutambua kwa urahisi kwamba shetani yupo kazini hataki kabisa mtu agundue kwamba shetani yupo kazini na kama mtu akiyakubali mawazo hayo huleta madhara makubwa sana ya kujutia mtu akikubali mawazo mabaya ambayo shetani anayaleta katika maisha ya mwanadamu mtu akikubali mawazo hayo huleta madhara makubwa sana ya kujutia na hii ndio sababu kila mkristo ni lazima ajifunze namna ya kupinga mawazo mabaya na hii ndio sababu kila mkristo ni lazima ajifunze namna ya kupinga mawazo mabaya kwa sababu yasiposhughulikiwa wakati mwingine mtu anaweza kuhisi kuchanganyikiwa mawazo mabaya yasiposhughulikiwa wakati mwingine mtu anaweza kuhisi kuchanganyikiwa ndo wakati mwingine tunaweza tukaita depression tunaweza tukaita matatizo yafya ya akili na kadhalika kwa nini kwa sababu ni mawazo mabaya ambayo yanakuwa yanapiga kelele katika ufahamu wa mwanadamu inafika wakati mtu anaweza kuchangayikiwa watu wengine mtu anatamani hata agongwe gari afea wengine anatamani auwe afanye moja tatu nne kwa nini kwa sababu ni mawazo mabaya yanamtuma yanapiga keree kwenye ufahamu wake afanye vitu vibaya kuna msemo huwa unasemwa na watumishi wengi wa mungu amba ambao ni hapa kuna msemo ambao huwo unasemwa na watumishi wengi wa mungu kwamba huwezi kumzuia ndege asiruke juu ya kichwa chako bali unaweza kumzuia asijenge kiota katika kichwa chako huwezi kumzuia ndege asiruke juu ya kichwa chako bali unaweza kumzuia asijenge kiota katika kichwa chako mana yake ni nini maana yake ni hii huwezi kuzuia mawazo mengi yasipite katika ufahamu wako lakini unaweza kuyazuia yasijenge kiota katika ufahamu wako narudia tena mana yake hii huwezi kuzuia mawazo mengi yasipite katika ufamu wako lakini unaweza kuyazuia yasijenge kiota katika ufamu wako wazo baya likipita unaweza kulikataa kwa kusema sitaki wazo hili sitalikubali kabisa na nalikataa kwa jina la yesu kristo mawazo ya kufakufa yanakuja una zaburi ya m 18 msari wa 17 kwamba sitakufa bali nitaishi ili ni yasibilia matendo makuu ya mungu kwa hiyo kataa mawazo mabaya ya kila aina ambayo yanapita katika ufahamu wako usipoyakataa ukiakubali yanaweza kaeta madhara makubwa sana ya kujutia katika maisha yako mungu wa mbinguni akubariki ubarikiwe sana kwa kusikiliza somo hili me amina usikose sehemu nyingine ya kipindi hiki wiki ijayo siku na wakati kama huu kwa wale waliompokea bwana yesu kuwa mwokozi wa maisha yao na wewe uliyetendewa muujiza tuandikie ushuhuda wako kupitia mawasiliano yetu kwenda namba 65279645 na katika mitandao yetu ya kijamii holy spirit connect mungu akubariki