kwa nyingine na kualika katika kipindi cha kujifunza neno la mungu kutoka kwa mtumishi wa mungu inocent morris wa huduma ya holsiritec karibu bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe sana leo tunajifunza somo linaitwa jifunze kuzishinda changamoto au dhuruba katika maisha yako jifunze kuzishinda changamoto au dhoruba katika maisha yako kuna kitu kimoja nataka tujifunze leo kutoka katika maisha ya yesu yesu ametufundisha kutoka kwenye maisha yake namna ya kushinda changamoto au dhoruba siku moja yesu alikuwa na wanafunzi wake katika chombo na ikatokea dhoruba kuu ya upepo mawimbi akapiga chombo hata kikaanza kujaa maji ukisoma kitabu cha malko sula ya 4 mstari wa 35 mpaka37 utaona hiyo stori na yesu alikuwapo katika chombo amelala wakamwamsha wakisema mwalimu si kitu kwako kuwa tunaangamia wanafunzi wanafunziwakenasema mwalimu si kitu kwako kuwa tunaangamia tunaangamiatazamht kuwa baada ya kuamka kumbuka wa, yesu na wanafunzi wake wapo kwenye chombo na dhoruba kuu ya upepo mawimbi akapiga kile chombo hata kikaanza kujaa maji na yesu akiwemwa amelala na wanafunzi wake na tazama hofu imewajaa wanafunzi wake hofu kali imewajaa kuu imewajaa wanafunzi wake wakaanza kumwamsha mwalimu mwalimu kitu kwako kuwa tunaangamia tazama hatua yesu aliyoichukua baada ya kuamka katika marko sura ya 439 pipya inasema hivi akamka akaukemea upepo akaiambia bahari nyamaza utulie upepo ukakoma kukawa shwali kuu tazama hiki kitu akamka akaukemea upepo akaiambia bahari nyamaza utulie upepo ukakoma kukawa shwali kuu hapa tunaona mambo mawili ambayo yesu alifanya alipokuwa katika dhoruba alipokuwa katika changamoto jambo la kwanza aliukemea upepo na jambo la pili aliambia bahari inyamaze na itulie narudia tena yesu alipokwa katika changamoto katika dhoruba alifanya mambo mawili moja aliukemea upepo mbili aliyambia bahari inyamaze na itulie kwa hiyo katika changamoto hiyo alifanya mambo mawili alikemea na kutamka neno katika hiyo changamoto yesu alifanya mambo mawili alikemea na kutamka neno hapa tunagundua kwamba kuna changamoto au dhoruba fulani katika maisha yetu ambazo tunapitia tunatakiwa tuchukue hatua kama za yesu alizochukua katika dhoruba hiyo kuna aina ya dhoruba au changamoto katika maisha yako zinahitaji ukemee na kutamka neno kwa pamoja zipo ambazo zinahitaji ukemee tu na zipo ambazo zinahitaji ukemee na kutamka neno kama yesu alivyofanya kuna watu wengi wapo kwenye dhoruba katika biashara ndoa uchumi afya na kadhalika nao wanalia na kupiga kelele kama wanafunzi wa yesu walivyofanya kwamba tunaangamia tunaangamia tunaangamia kana wakristo wengi leo wakoa changamoto ambazyo zinahitaji tu wakeme na kutamka neno lakini wako wanapiga kelele wanasema tunaangamia tunaangamia tunaangamia lakini lakini walitakiwa wachukue hatua ya imani katika roho mtakatifu na kukemea dhoruba hizo na kutamka neno juu ya biashara hiyo na kutamka neno juu ya ndoa hiyo na kutamka neno juu ya afya hiyo na kadhalika na utaona dhoruba ikikoma na ushwali kutawala leo kwa imani, leo kwa imani. kemea dhoruba hiyo katika ndoa yako katika uchumi wako katika afya yako utamke neno kwa imani na kila kitu kitakuwa sawa katika jina la yesu kristo we unayepitia dhoruba kwenye ndoa yako uchumi wako afya yako tamka neno kwa imani tamaneno kwa imani kemea dhoruba hiyo na utaona ndoa yako ushwali ukitawala tazama yesu anawambia wanafunzi wake katika kitabu cha malo byesu anawambia wanafunzi wake katika kitabu cha malo ab akawambia mbona mmekuwa waoga hamna imani bado tazama yesu anachowambia akawambia mbona mmekuwa waoga hamna imani bado woga ni sababu kubwa sana ya watu kutokupata matokeo ya maumbi ao woga ni sababu kubwa sana ya watu kutokupata matokeo ya maumbi ao bali imani ni sababu kubwa sana ya watu kupata majibu ya maumbi ao ukisoma katika kitabu cha yohana sura ya 14 mstari wa 2b yesu anasema msifadhaike mioyoni mwenu wala msiwe na woga msifadhaike mioni mwenu wala msiwe na woga tuombe sasa sema bwana yesu ondoa roho ya woga ndani yangu ondoa roho ya woga ndani yangu na ninaomba roho ya nguvu imani upendo na moyo wa kiasi katika jina la yesu kristo rudia tena ninaomba roho ya nguvu imani upendo na moyo wa kiasi katika jina la yesu kristo me amina mungu akubariki sana me usikose sehemu nyingine ya kipindi hiki wiki ijayo siku na wakati kama huu kwa wale waliompokea bwana yesu kuwa mwokozi wa maisha yao na wewe uliyetendewa muujiza tuandikie ushuhuda wako kupitia mawasiliano yetu kwenda namba 65279645 na katika mitandao yetu ya kijamii holy spirit connect mungu akubariki